Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majimbo yaliyotuletea magamba 2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ringo Edmund, Apr 13, 2011.

  1. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jamani watz wenzangu nyerere aliwahi kusema bila ccm mdhubuti nchi yetu itayumba.sasa kwa vile alikuwa anaongea wakati wa chama kimoja ingekuwa sasa angesema bila chama makini nchi yetu itayumba.na kwa vile ili uwe serikalini lazima uchaguliwe na wananchi na kwa vile ccm imekiri inajitoa gamba basi ni wazi kuna wananchi wenzetu kwa kujua au kutokujua au kwa njaa zao wammetuchagulia magamba yaliyoiumiza nchi yetu.sasa naomba tuorodheshe hayo majimbo ili mwaka 2015 watuletee watu makini.
    Naanza mtaendeleza.
    1.bariadi mashariki
    2.igunga
    3.musoma vijijini
    4bunda
    5.gairo
    6.monduli
    7.........
    8............
    9..........
    Nawakilisha wakuu
     
  2. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mengine ni;
    7. Segerea
    8. UWT (Sophia Simba)
     
  3. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Jingine ni:

    9. KIGAMBONI
     
  4. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    11. Na kule kwa Makamba
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    12. NEC
    13 Usalama wa Taifa
    14 Ukanda wa Pwani

    Note: 12,13,14 yalimsimika JK ambaye naye ni GAMBA GUMU
     
  6. O

    Ome Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jingine ni kitunda,
     
  7. D

    Dotori JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Born Town nina shauku ya kujua kwa nini Kigamboni ipo kwenye orodha hii maana ninaona Mbunge aliyopo ni kijana makini sana
     
  8. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Jimbo kuu - IKULU
     
  9. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia kigoma Mjini
     
  10. m

    msambaru JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Kwa mkulo na amosi makala mazeee.
     
Loading...