Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majibu ya wahaya..chezea wahaya wewe......

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by bampami, Aug 21, 2012.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    MAJIBU YA KIHAYA!!
    Umenyoa nywele?
    A: Hapana, nimebadilisha kichwa.
    Q: Hiyo simu umenunua?
    A: Hapana nimeitengeneza mwenyewe.
    Q: Utakula mboga na nini? A: Mdomo
    (A midnight call)
    Q: Nimekuamsha?
    A: Hapana nilikuwa naota jua hapa nje.
    Q: Gazeti la leo linasemaje?
    A: Sijaongea nalo. Q: Gari limejaa, nitakaa wapi?
    A: Usijali dereva anashuka kituo kinachofata utapata kiti.
     
  2. s

    shaonova New Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wahaya majivuno yao yana wasaidia wanakuwa na wivu wa kimaendeleo.
     
Loading...