Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maji yakishamwagika hayazoleki-nini kifanyike kutatua tatizo la umeme

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sajosojo, Jul 16, 2011.

  1. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 738
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    tatizo la umeme tanzania sasa ni janga la kitaifa.......wewe na mimi kama wananchi wazalendo wa nchi hii tuisaidie serikali katika kufikia njia sahihi za kutuepusha katika janga hili. Toa mawazo yako nini kifanyike na sioi kulaumu tu kwani maji yakishamwagika hayazoleki

     
  2. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Huo ni msemo wa kizamani,maji yanazoleka yakimwagika...ukitumia utaalamu.
     
  3. M

    Mkandara Verified User

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Haya maji yalishamwagika miaka 15 iliyopita, wananchi wakaenda teka mengine yakapigwa teke leo tena unawataka wananchi wachangie mawazo gani. Bungeni kila siku hadithi za makaa ya mawe, gas, kukarabati dams zetu na kadhalika yote haya yamezungumzwa kwa zaidi ya miaka 10. Kipi tena wananchi wanaweza kuchangia.
    Baradhuli kumkabidhi mke ni kuitakia nyumba aibu!
     
Loading...