Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi dar- moro?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kwame Nkrumah, Nov 17, 2011.

  1. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ninasikiliza TIMES FM sasa hivi [ clouds nimewabwaga, matangazo mengi sana ], eti kuna majambazi barabara kuu ya Dar - Moro. Na kuna mwanamama mmoja aliuawa juzi na bendi ya Twangapepeta ilinusurika kutekwa pia.
    Hivi inawezekanaje kwa barabara KUU kama hii kuwekewa magogo barabarani na kupora watu?
    Wabunge na mawaziri si wanapita njia hii kwenda Dodoma? Kikwete hapiti njia hii kwenda Chalinze?
    Njia hii tunaweza kusema ndiyo main artery ya nchi hii, yaani nashindwa kuelewa. Mambo mengine yanafanyika nchi ni very mind boggling unashindwa hata uanzie wapi kutafuta explanation.
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    chondechonde majambizi waporeni mafisadi na walevi wa madaraka
    waacheni wananchi maskini,ibeni kwa hao wanatuibia rasilimali zetu mtakuwa 50/50
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280
    majambazi ndio wachangiaji wakubwa wa shughuli za kichama, usishangae kitu. Chama chetu cha mapindunduzi chajenga nchi
     
  4. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bujibuji, kauli nzito sana hiyo ila uwe tayari kutoa ushahidi na vielelezo utakapodaiwa kufanya hivyo.....
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mbona hilo lipo na limesababishwa na njaa aliikuza baba riz na bado..
     
  6. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huyo dada tumemzika juzi makaburi ya kisutu...Mungu amlaze pema peponi. Amina
     
  7. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Poleni mkuu.
     
  8. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    CHALINZE MORO balaa muhurizeni mama malechela pale maseyu anapafahamu sana hawezi kusau hadi anakufa. kuna tetesi. Eti walimkameroon. Ni kipindi kile cha maita jesh la polic moro liliamia pale walikamata hata kuku kuna watu wemefungwa hadi miaka 30. Malori yanatekwa sana . Kuna watu waitwa shusha shasha. Hawa jamaa wana uwezo mkubwa wa kulukia gari likiwa katika kasi . kulusha mawe . Kuweka magogo. Na kusukuma treka au gari bovu ktk ya njia. ikifika saa 12 magari hasa maroli huwa yanaongozana msururu kukwepa kutekwa eneo hatari zaidi kutoka mikese hadi ubena zomonzi. Polic wanajua ila wanakula ten pasenti wanajamii wenzangu kuweni makini mnaweza mkacamerooniwa hivihivi
     
Loading...