Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majaji wa rufaa tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by CHUAKACHARA, Oct 7, 2011.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    Wapendwa, naomba kujua majina ya majaji wa MAHAKAMA YA Rufaa tANZANIA wa sasa .
     
  2. E

    EMERALD Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MAJINA YAO NA SENIORITY NI AS FOLLOWS:-
    1. Mohamed Chande Othman CJ
    2. Eusebia N Munuo
    3. Harold Nsekela
    4. January Msofe
    5. Edward Rutakangwa
    6. Angela Kileo
    7. Nathalia Kimaro
    8. Laurean Kalegeya
    9. Mbarouk Mbarouk
    10. Steven Bwana
    11. Bernard Luanda
    12. Sauda Mjasiri
    13. Salum Massati
    14. William Mandia
    15. Katherine Oriyo
     
  3. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,979
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    huyo (red) ndiye kiranja wao mkuu, inaelekea 'ataleta' mabadiliko makubwa sana katika mfumo wa sheria za nchi yetu!
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280

    Asante sana mpendwa.
     
  5. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namba 8 nampa big up!
     
  6. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Huyu bwana amestaafu, sio jaji wa rufaa tena
     
  7. b

    beware Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio kwamba amestaafu tu,bali amestaafu miaka mitano kabla ya muda wa kisheria na katika barua yake akamuleza rahisi kwamba pamoja na sababu za kiafya hawezi kuendelea kuangalia mahakama ikimfia mkononi na haoni tena mtu wa kufanya nae kazi.
     
Loading...