Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maiti zazidi kuonekana maeneo ya Fumba, Zanzibar!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LiverpoolFC, Jul 29, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Habari nilizozipata toka Zanzibar kwa Ndg yangu aliyesafiri leo asubuhi toka Dar es salaam kwenda Zanzibar ni kwmb wakati wakiwa wanakatiza maeneo ya Chumbe kuingia Fumba waliona maiti mbili zinaelea juu ya maji na ndipo wakapiga simu bandari ya Zanzibar na waokoaji wakaenda kuzichukua.

    Jamani Ndg zetu bado wapo baharini tangu meli ile ilipozama mpaka leo,na wanasema watu 60 ndio wamepoteza maisha.

    Yani ningekuwa na kauli yani ningekuwa na la kusema lakini ndio hivyo tena tunaishia hapa hapa Jf!

    Hbr ndio hiyo na nilipopata hbr hii nikasema nibandike hapa jamvini Ndg zangu tuzidi kuona ulegelege wa viongozi wetu!

    Source ni kama nilivyotaja hapo juu!
     
  2. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Safari hii kura yako usiipeleke tena CCM !
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tangu niwe mpiga kura sijawahi kuwapa kura yangu mafisadi!


     
  4. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Inasikitisha sana wao wamestarehe lakini waliopoteza ndugu zao bado wana majonzi na isitoshe umakini haupo katika nchi hii hadi leo hii haijulikani meli ilikuwa imebeba watu wangapi na wangapi wamekufa, tuombe mungu atatulipia kwa wote wanaotenda dhambi hizi kwa kujiangali wao na kuacha wengune tukitaabika.
     
  5. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hivi wameshindwa kabisa kuivuta hiyo meli???
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Tulieni serikali Imejipanga kuhakikisha hili halijirudii tena, Waziri amefanya uamuzi mgumu wa kujiudhuru, tumpongeze!
     
  7. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Tanzania haina utaalamu au vyombo vya kuivuta meli hiyo ilizama mita kama 400 chini ya bahari. Kwanza unaijua bahari usifananishe na Ziwa Viktoria.

    Maana wengine wakifika pare feri utawasikia ...hii ndio bahali, si kubwa kama siwa fictoria ! Kumbe ameona upande wa pili wa feri !!!
     
  8. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Mh! we mzima kweli?
     
  9. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Jamani kwa hiyo ndo inakaa huko mpaka ioze????
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    nakumbuka ile ajali ya MV islander JK alisema watatumia DNA tugundua maiti zinazoopolewa ..nilicheka sana na bado nacheka sana..inawezekana huyu mzee alifikiri DNA test ni kama unavopima kichocho au minyoo..DNA??
     
  11. J

    Juma kasika New Member

    #11
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuuuh! Alaumiwe nani. Serikari or wananchi
     
  12. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    "Akimbiaye wajibu humsingizia Mungu."
     
  13. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ...wala CUF !
     
  14. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kauli yako haipaswi kuishia hapa hapa JF Tuendelee kuwaelimisha watanzania... wanaelewa hawa na ndio watakaoleta mabadiliko.
     
  15. H

    Henry Philip Senior Member

    #15
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 29, 2008
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Tumechoka kutulia na kusubiri, watu wanakufa kila kukicha na tumekuwa tukiambiwa tulieni serikali inashughulikia but tumekuwa tukishuhudia ajali za kuua halaiki kila kukicha. We need this government out of the line not only the minister. We are tired of it and it has nothing to do for Tanzanians at the moment
     
  16. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Ahahahaaaa, yawezekana alipotoshwa kama kawaida yake... Suprising Hata Juzi nimesikia Afisa mmoja wa Polisi anasema eti miili iloopolewa kwenye spagit itatambuliwa kwa DNA.... Nkapata shida kuelewa, Unatambuaje wakati huna reference copy ya Hiyo DNA? Na Hata kama ungekuwa nayo, kunawatu kibao ambao majina yao hayakuwepo kwenye orodha ya wasafir wala hawajulikani wala walisafiri... Ni rahisi kiasi hicho kutumia DNA? YANI HII NCHI MAIGIZO HAYAISHI
     
  17. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hatupaswi kuuliza nani ALAUMIWE, Ila Tunapaswa kutambua NANI AWAJIBIKE na hili lipo wazi ni SERIKALI ILIYOPO MADARAKANI...Hivi tutakuwa na kauli za kulaumiana hadi lini?
     
  18. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Tumejipanga vizuri sana kuhakikisha hali hii haitatokea tena kwani sasa tunanunua meli zetu wenyewe serikali" HAYA NDIO MANENO YAO KILA MARA but ni kama comedy tu
     
  19. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Inasikitisha sana..
     
  20. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2012
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,342
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Sio Rahisi hivyo! Ni changamoto kubwa hata kwa wenzetu (yaani kama tunaweza kujilinganisha na wenye nazo- i.e akili, nia, halafu teknolojia). Ila kwa muda wote huu sijasikia juhudi za ukombozi kupitia jeshi letu la Navy! Hawa wapo kweli au ni hadithi tu! Ingekuwa ni janga la moto, mafuriko, tungewasikia Jeshi la Wananchi au hata Jeshi la kujenga taifa. Kikosi ha Navy kingekuwa na walau ujasiri wa kupiga mbizi na kuwaoka wenzetu- lakini nilichosikia ni vijana kujitolea, mmoja alijitolea akapata ajali na sasa anatibiwa!

    Nchi Yangu!
     
Loading...