Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maiti afufuka chumba cha maiti - Iringa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, Nov 25, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG][​IMG]

    MAITI YAFUFUKA IKIWA MOCHWARI YARUDISHWA KWA MADAKTARI


    Mauaza uza yaibuka mjini Iringa baada ya mgonjwa ambaye alifika kufanyiwa maombi kwa mmoja kati ya wahubiri maarufu mkoani Iringa kukata kauli yake akiwa nje ya ukumbi huo maarufu wa maombi mjini hapa na baada ya kufikishwa chumba cha kuhifadhiwa maiti (Mochwari) katika hospital ya mkoa wa Iringa maiti hiyo iliamuka na kupelekea ndugu kuupeleka mwili huo kwa madaktari kwa ajili ya uchunguzi zaidi.

    Mke wa mgonjwa huyo Amina Ramadhan alisema kuwa mme wake alikuwa akisumbuliwa na ugonjwa wa malaria kwa kipindi cha mwezi mmoja sasa kabla ya jana mgonjwa huyo kuomba kuletwa mjini Iringa kwa mhubiri huyo maarufu mkoani Iringa Boaz Sollo wa kituo cha maombezi cha overcomers .

    Hata hivyo alisema kuwa akiwa katika foleni ya kuingia ndani ya ukumbi ghafla mgonjwa huyo aliomba kupelekwa chooni na kabla ya kuingia chooni alikata kauli na hivyo kulazimika kuupeleka mwili wake mochwari katika hospital ya mkoa ambako kabla ya kuingizwa Mochwari ghafla marehemu aliamuka na kuanza kurusha rusha mikono yake hali iliyopelekea kurudishwa tena mapokezi kwa ajili ya kuchunguzwa zaidi na kumtaja mjane wa marehemu Bi Amina Ramadhan alimtaja marehemu kuwa ni Gerald Tadei Ngusi


    Tukio hili limetokea majira ya saa 10 za jioni katika ukumbi huo wa IDYDC mjini Iringa na hadi mtandao huu wa Francis Godwin Mzee Wa Matukio Daima unatoka hospital hapo majira ya saa 11 .20 jioni madaktari walikwisha mpima na kuthibitisha kifo cha mgonjwa huyo.


     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hivi kumbe Kukata kauli ni ishara tosha kuwa kesha fariki... strange!!!!
     
  3. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyo hakufa bwana, alikata kauli. Mtu akizimia wewe kama sio mtaalamu unaweza kujua kesha kufa tayari.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Maiti haipokelewi mortuary mpaka dr a_certify! Stori haijatulia hii
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Soma habari yote kabla ya kutoa comment. Madaktari walithibitisha kuwa ameshakufana na kuruhusu kwamba maiti apelekwe mortuary kama ifuatavyo hapa chini:
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Soma kwanza story yote tangu mwanzo hadi mwisho kabla ya kutoa comment. Paragraph ya hapo chnini ambayo ni ya mwisho wa habari inahitimisha kwamba maiti ilikuwa certified by the doctor.

     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Tatizo ni madaktari wetu si werefu wa kutumia vema utaalamu wao. Huyu mgonjwa alikufa nusu kaputi, mapigo ya moyo yalikuwa chini sana, na hivyo kuna vyombo kadhaa vinavyotumika kupima kuhakiki uhai wa mgonjwa au umetoweka kabisa. Hii ni aibu sana kwa taaluma ya waganga.
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Wakati ndugu yangu alipofariki recently how l wished muujiza kama huo ungetokea! Yaani hata siku ya pili tunavalisha Nguo ready kwa safari kuelekea kwetu bado nilikuwa nawish pamoja na kwamba mwili wake ulikuwa na baridi ya kutoka kwenye jokofu!

    Mungu ampe miaka zaidi huyo mkaka; ni relief kubwa kwa familia! Haijalishi ni muujiza au alikuwa kwenye coma kikubwa ni mzima sasa!
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,449
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    tuchukue lipi, amefariki au amerudiwa na uhai? Kama amerudiwa na uhai, mke wake anaitwa mjane, na aliyerudiwa na uhai anaitwa marehemu? Unajichanganya mwenyewe, kifupi hueleweki. Jipange vizuri ndugu
     
  10. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Mke wa mfufuka

    Kwa vyo vyote Mungu anatoa funzo fulani kwetu, si jambo la kawaida maana hata mke wake ni kama haamini vile.
     
  11. u

    utantambua JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapana mkuu, jinsi ulivyoiripoti tafsiri yangu (nadhani na ya king'asti) ni kuwa huyo bwana hakuthibitishwa kama ameshafariki. Ila baada ya "kufufuka" ndipo alipotolewa mochware na kupelekea madaktari kuthibitisha sasa kuwa kweli ameshafariki (ambapo supposedly ndio muda source wa habari hii alipotoka hospitalini hapo)

    Kwangu mimi hakuna kufufuka hapo katika habari hii. Ni kwamba ndugu huyo alikuwa amekata tu kauli (si kufa) hadi pale madaktari walipothibitisha kuwa amefariki. Labda kama kuna maelezo tofauti ya story hii.
     
  12. u

    utantambua JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alikufa nusu kaputi?
     
  13. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hata ku certify kifo kunahitaji utaalamu gani? Je, una uhakika alionwa na daktari? Au hata hao auxiliary nurses unaowaona hapo juu wewe wawaita madaktari? Siamini kama huyo jamaa alionwa na daktari MD.
     
  14. u

    utantambua JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna la kuchukua hapa mkuu. Utata wa story huu unalazimishwa na masimulizi yenye controversy. So ni better kusema hii story iko na confusion zaidi kuliko maajabu ya "kufufuka" ambayo allegedly inasema yametokea
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,175
    Likes Received: 5,404
    Trophy Points: 280
    Pumbavu kabisa, yaani mtu anapelekwa mochwari kabla daktari hajathibitisha kuwa amekufa? Midomo kunuka zao
     
  16. l

    lasix JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    na mimi nimeelewa kama wewe mkuu,labda wengine mtueleweshe vzr kwamba mwisho wa siku jamaa ni mzima au ni marehemu?naona mnajichanganya tu
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kama amefufuka inakuaje mumbatize jina la "Marehemu" na mkewe mumuite "Mjane"?.
     
  18. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Iringa inakuwa kama mbeya sasa,kila siku vituko
     
  19. B

    BABYG.X New Member

    #19
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaaaa, duuhizi si habari za kweli haiwezekani mtu kukatakauli halafu akaoneka bado ni mzima hayo ni maajabu ya dunia hivi dunia hiii inakwenda wapi mungu atunusuru na haya majanga
     
  20. B

    BABYG.X New Member

    #20
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni madaktari wetu si wataalam wa kutumia vema utaalamu wao. Huyu mgonjwa alikufa nusu kaputi, mapigo ya moyo yalikuwa chini sana, na hivyo kuna vyombo kadhaa vinavyotumika kupima kuhakiki uhai wa mgonjwa au umetoweka kabisa. Hii ni aibu sana kwa taaluma ya waganga.
     
Loading...