Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahusiano ya Kimapenzi sasa hivi ni 'full Comedy'

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bartazar, May 18, 2012.

  1. B

    Bartazar JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hii kitu imenitokea live, demu wng anayesoma UDSM mwaka wa mwisho, na tukiwa tumepanga mikakati mingi ya maisha ghafla akawa hapokei simu. Mwanzo nilidhani simu yake kaiacha mbali hasa ukizingatia mazingira ya kupanga nje ya hostels za vyuo husika, nikahisi kuwa huenda kaiacha simu room. Hivyo nikasitisha kwanza zoezi la kupiga simu, kwa lengo la kumpigia usiku, nikiamini kuwa muda huo pilika pilika zitakuwa zimeisha. Na kama atakuwa aliitelekeza simu yake, muda huo lazima atakuwa nayo, pamoja na imani yangu kuwa kuziona tu missed calls angepiga tu. Ajabu ni kwamba hakupiga, na nilipompigia bado hakupokea. Nikamtumia ujumbe bado haukujibiwa. Siku ya tatu alinitumia meseji, baada ya mimi kupiga sana na kumtumia ujumbe kuwa 'yupo bize' na maandalizi ya mitihani! Toka hapo mawasiliano yamekatika, hakuna simu wala meseji. Hivi naona ni viroja. Hivi waungwana ninyi mmesoma vyuoni wengi wenu! Katika hali ya kawaida mchumba wako au mpenzi wako akikupigia simu unaweza kubehave namna hiyo hata kama upo bize? Je, ni komedy gani hiyo ninayochezewa wanajukwaa?
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Akufukuzaye hakwambii toka na kimya kikuu kina mshindo!
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Siku hizi mapenzi yamekuwa maigizo ukijifanya unampenda demu atakuumiza tu sex ndio imepewa kipaumbele. Mabinti wa chuo sio kabisa wengi wao ni vicheche wanawezana wao kwa wao. Huyo raia achana nae atakupotezea time mzazi
     
  4. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ukiona manyoya ujue mnyama .......
    Tupa kule, anza kwingine upya huku ukitanguliza mguu mmoja kwanza. Pole sana mkuu.
     
  5. NDAMANDOO

    NDAMANDOO JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    wajanja wameshajimegea, cha msingi tafuta kifaa kingine, usipime kina cha maji kwa miguu miwili wewe utazama shauri yako.
     
  6. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,748
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    wanakwambia akuanzae mmalize...
     
  7. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,243
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Mapenzi ya kibongo ni magumu kwa sababu tunasumbuliwa na njaa
     
  8. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,243
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Mapenzi ya kibongo ni magumu kwa sababu tunasumbuliwa na njaa HENCE PROVED
     
  9. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    MKUU Billie unapoint!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. sembo

    sembo JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 2,901
    Likes Received: 648
    Trophy Points: 280
    Ukiona Manyoya Ujue Kaliwa Huyo,
     
  11. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Hapa umeongea.
     
  12. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Bora anayekata mawasiliano kuliko akupigie/au aku sms na kusema: "kuanzia leo tusijuane nimepata mwingine. Usinipigie wala kutuma meseji". Yaani unaweza kutupa simu chooni na kujuta baadaye.
     
  13. E

    Emaglo Senior Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwanangu tafuta mwingine gashi huyo kaona kama unamtegemea kiuchumi au labda anarudi kwao. Anatakumrudia mshikaji wake wa kitaa be care chalii au labda alikuwa anakuchuna sasa anaona anamaliza hataweza. Tena
     
  14. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pole mkuu! Hao ndio aina ya wanafunzi wa kike tulio nao vyuoni. Katika suala hilo sioni ajabu maana uchumi huwa unabana sana chuoni especially kwa madada zetu na inafika kipindi hata wale wachache wasiokuwa na kale katabia ka kuwavulia wanaume ile nguo ya kwanza kuvaa na ya mwisho kuvua inawabidi wa-adapt hiyo tabia kutokana na vishawishi au ugumu wa maisha. Usijali kaka, hujapoteza kitu hiyo ni ajali ndogo tu sawa na kudondoka. Simama jipanguse na uendelee na safari yako kwa kutafuta mwingine pia mshukuru Mungu kwa kukuonyesha kuwa huyo sio chaguo lako halisi kwaajili ya kuishi nae kama wife.
     
  15. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    hakuna kitu kinachouma,kama kutendwa na mtu ambae unampenda.utajikaza ila deep down unakuwa na maumivu,unachotakiwa ni kusonga mbele na maisha yako,mambo ya mapenzi uyape break kidogo
     
  16. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,950
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Si kasha kwambia yupo bize na maandalizi ya mitihani??

    MWACHE MWENZIO ASOME
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mapenzi sinema, kama unaweza mfate ukajionee kwa macho!!
     
  18. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    karibu kwenye ulimwengu wa mapenzi ya ki.com! usijali huo ni mwanzo wa safari yako ndefu sana katika ladha mpya ya malavidavi ya namna hiyo.... maana dunia ya sasa imejaa warembo na mabrother kama hao!!! usijali ndo unajifunza hivo, utakuwa mtaalamu na wewe tu baada ya muda..
     
  19. marrykate

    marrykate JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    shule imembana, na pengine ukimpigia unamuuliza maswali ya kumboa, mood ya kusoma inaharibika

    ili asifell ameamua akuchunie kidogo, then baadae atarudi kwenye line

    hata mie ilishanitkea hiyo, kila nikiongea na mtu lazima aniboe, kusoma tena inakuwa issue, nikaamua kuuchuna for three month ila mie nilizima sima simu na kuweka kwenye beg
     
  20. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Usiwe mzito wa kufikiri,kutokupokea simu nayo ni majibu.
     
Loading...