Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakama yaruhusu Ukahaba, yasema makahaba wanayo haki ya kulindwa na katiba

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by moshingi, Mar 27, 2012.

  1. m

    moshingi JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mahakama katika mji wa Toronto nchini Canada imetoa hukumu ya kihistoria ambayo huenda
    ikazusha mjadala mkubwa kuhusiana na biashara kongwe kuliko zote duniani, "biashara ya ukahaba".
    Hukumu hiyo imetolewa baada ya makahaba kuifungulia kesi serikali ya nchi hiyo wakitaka biashara
    yao ihalalishwe na kuzuia ubaguzi dhidi yao. Mahakama katika hukumu yake imesema kuwa makahaba
    wanastahili kupata ulinzi kikatiba, hawastahili kubaguliwa, na kwamba biashara yao ni halali-wanastahili
    ulinzi toka serikalini na kwamba wanapaswa kulipa kodi kama wafanyabiashara wengine.Hata hivyo serikali
    imepewa muda wa kukata rufaa kabla ya utekelezaji wa hukumu hiyo. Hukumu hii imekuja wakati ambapo
    mkuu wa kanisa katoliki duniani Pope Benedict wa XVi akiendelea na ziara yake huko America. Kanisa hilo
    limekuwa mstari wa mbele kuipinga biashara hiyo. (Source-Aljazeera). Je ndiyo tuseme ule upepo wa kuruhusu
    vitendo vya ukahaba na ushoga umeanza kuvuma?
     
  2. m

    moshingi JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2013
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni heri BABA MTAKATIFU BENEDIKTI WA XVI umejiuzulu ili mambo haya yanapoendelea kutokea duniani
    usilaumiwe....
     
  3. c

    chilubi JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2013
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,752
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kwaiyo katika ushoga utamlaumu? Maana yeye alikuwa papa...... Mambo mengine fikirieni kabla hamjaropokwa
     
  4. m

    moshingi JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2013
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kati yangu mimi na wewe nani ameropoka??? soma habari yenyewe, nilieleza kuwa kanisa katoliki limekuwa mstari wa mbele kuipinga biashara hiyo...ilikuwa wakati akifanya ziara yake huko America...ni baada ya mambo mengi kutokea
    ambayo kwayo wapo watu wamemlaumu kama vile vitendo vya unyanyasaji watoto vilivyotendwa na baadhi ya watawa
    kuvuja siri za kanisa baada ya muhudumu kumsaliti...ndiyo maana nikasema asije kulaumiwa pia kwa hili la ukahaba
    kuwa na fikra pevu MKUU usikurupuke kutukana hovyo ipo siku utamtukana mkweo!!
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2013
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    ukweli mtupu
     
Loading...