Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahaba ya Pwani........Yananichanganya!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ligogoma, Feb 10, 2011.

  1. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Habari wana JF?

    Nina mdogo wangu amepata post ya kazi mkoani Tanga baada ya safari ndefu ya kusaka elimu. Ni mwaka na miezi sasa imepita tangu aende kuanza maisha hayo ya kujitegemea.

    Hivi majuzi alinitembelea kwangu kwa mapumziko, na katika kupiga piga stori alinipa story ya issue inayomsumbua.

    Ana mpenzi kampata huko Tanga, anampenda saana!! Ila tu tatizo la huyu binti ni kwamba, wanapokuwa kwenye majambozi kunako bed, huyu binti hawezi kuenjoy bila kumsokomeza dole la kati dogo.

    Hapo namaanisha kuwa, yule binti huwa anamuingizia dole sehemu za haja kubwa huyu mdogo wangu wakati wanapofanya mapenzi na amejaribu kumuonya lakini inashindikana kwani binti akinogewa tu hujikuta kafanya hivyo. Binti anadai ndivyo alivyofunzwa katika maswala ya ndoa ili kumstarehesha mwanaume na ameshazoea coz wanaume wote aliowahi kumeet nao amekuwa akifanya hivyo na hawalalamiki kama yeye na anamshangaa sana.

    Mimi binafsi nilikuwa najua wanaofanywa hivi ni mashoga but hii ni mupya sana kwangu.

    Hebu tumshauri na tuzungumzie aina hii ya mapenzi niliyoisikia kwa mara ya kwanza, inakubalika kweli?

    Thanx sana
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    Here we go again....
     
  3. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Shoga in the making!
     
  4. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Huyo dogo naona ana enjoy ila alitaka kujua kama nawewe umewahi ku-enjoy kihivyo..

    Kama hataki, anashindwaje kumkataza kabisa huyo msichana?

    Na kama haiwezekani kumbadilisha, si amtose tu?
     
  5. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Astakafillah!! hiv huku niko wapi facebook,twitar au jf?
     
  6. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hallow ya kidoleeee! kawaida sana hiyo kaka mwambie asiogope ni aina tu ya kupeana raha
     
  7. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Usishangae The boss, subiri laja hilo kwa yule mpemba
     
  8. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huyo dogo ni mshamba wa mambo
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kama nayaona macho yake wakati anasokomezwa huo mdole:laugh:
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    unanitisha
     
  11. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kajaribu uone maneno yake wala haihusiani na ushoga mimi nawashangaa ina maana watu bado hawajajua raha jamani uuuuwiii. poleni
     
  12. s

    shosti JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    usiogope tartiiiiiibu.
     
  13. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Laahaullah!!!, Jamaa saa hio anngojwa yupo katika point of no return(ORGANISM!), alafu chaaaa!!!, DOLE!!!, Naaam huko ni kufundishana Ushoga, wangu akijaribu hivyo, nyumba ataiona paaa!!!
     
  14. s

    shosti JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    huo ni uoga wa kijinga kabisa,tiuacheni tuwaonyeshe mambo jamani mbona mnatubania:coffee:
     
  15. semango

    semango JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    duuuuh!ama kweli kua uyaone
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    on the way 2 ushoga taratiiibu...................
     
  17. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2011
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jamani......ngoja niwaelezeni huyo bint wa kitanga anayajua mapenzi hasa...sema ameshindwa jinsi ya kujielezea mbele ya huyo bwana ake.................mi naelewa NA WALA HUKO KUINGIZWA KIDOLE HAKUHUSIANI NA USHOGA KABISAAAAAAAA....wapo wanaume wengi tu wanafanyiwa na wanainjoi...watu wanaingizwa ulimi nyi mnashangaa hicho kidole kidogo tena cha mwishoo aaaaaaaaah jamani.....MALE G SPOT kama sijakosea ni tissue zinaitwa PERINIUM...AMBAZO zinapatikana kwa nje lazima usugue ile sehemu inayotenganisha MK....na kende......pale kwa juu ila tissue zenyewe zipo kwa ndani...sa ukitaka uzipatie vizuri shurti kidole kiingie kule matakoni lakini sio wanaume wote wanaopenda LAKINI BABAZANGU MKIFANYIWA MTATAKA KILA SIKU MAANA NI RAHA....orgasm INAKUA YA RAHA AJABU....MI MPENZI WANGU HUWA NAMSUGUA NA NAMSHIKA KWA NJE LAKINI........NA HAIHUSIANI NA USHOGA KABSAAAAAAAAA.............YANI ULIZENI HATA MADOKTA........
     
  18. Sydney

    Sydney Senior Member

    #18
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kweli kali jamani haha haha haha... imenichekesha sana , DU! mapenzi ni yana mambo ajabu sana, naomba niwaambie hivi haya mambo yapo ila ni kwa baadhi ya sehemu kwa kibongo bongo, mfano huyo dada ni mtanga kule hyo ni kawaida. Nampa pole mtendwa ila akiona inampunguzia utamu aongee tu na mwenzie, akiona haelewi basi atafute mwingine, maana mapenzi na kuumizana kimawazo si mazuri au kukoseshana raha katika shuguli haipendezi!
     
  19. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mie sijaona cha ajabu,kila kabila linaraha yake ktk mapenzi na kila unyago unamafunzo yake na kungwi wake .mbona wanawake wanawekwa vidole nyuma wakati wa tendo na wengi hawatoi nyuma?kama hiyo ndio raha yake hata mti ausokomeze mie naona sawa tu.na ngoja mie niende Tanga kwa kungwi wa huko,nikirudi wanaume wa dar mtanikoma ni mwendo wa vidole 24/7
     
  20. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Mimi sina mchango wowote ila hiyo avata yako tuu. Kama sura ipo hivyo, je kama huko anaposokomezwa kidole mdogo wako pako vipi?
     
Loading...