Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli hana tofauti na wanaCCM wengine

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nguvumali, Jan 10, 2012.

  1. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    nimefuatilia sokomoko na Mh.Magufuli na kauli zake dhidi ya wakazi wa Kigamboni, likanikumbusha kauli zingine tata kuwahi kutolewa huko nyuma, nikadharau kuwa hayo ni malipo kwetu dhidi ya ujinga wa kuchagua wasio chagulika , wasioaminika na wasiojali usalama wa maisha yetu na ndio maana hata hakuwahi kuona aibu kugawa nyumba kwa kijana wake na kwa yule mwanamke ambae uusiano wake haujawahi kuwekwa wazi na familia yake.

    Wiki iliyopita Magufuli akaibukia na Wajapani na kututangazia kuwa watarudia ujenzi wa Barabara ya Kilwa, na akajitapa kuwa watarudia bila malipo mapya na gharama yote italipwa na serikali ya Japan maana wao ndio waliomleta Mkandarasi yule alieshindwa.
    Nakubaliana nae katika hilo.
    lakini tujiulize, Je hawakua mainjinia wa serikali ya Jamhuri ya Muungano waliopokea hiyo barabara ya awali ikiwa na mapungufu makubwa ? Je wamechukuliwa hatua gani kwa kupokea barabara duni, dhaifu na mbovu ajabu ? Je muda wetu unaopotea wakati wa ukarabati mpya unalipwaje ? je Mkandarasi yule aliejenga barabara mbovu amechukuliwa hatua gani ? maana ni Magufuli huyuhuyu huwa anajitapa ni bingwa wa kufuta makamouni ya kitapeli , Mbona hawa Kajima ni maji mazito kwake ?
    Kwatabia zake za kuwalinda watendaji waliopokea barabara hiyo namuona magufuli akielea katika bahari ileile ya wanachama wenzie dhaifu wa ccm
     
  2. mohamed Ali

    mohamed Ali Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    oyaa kamanda hizo chuki zako binafsi tu magufuli ni mchapakazi hodari tukiondoa chuki za kisiasa magufuli namfagilia kinoma kwanza kila wizara akipelekwa ana fiti tofauti na mawaziri wengine tusimtie dosari jamani ni mtu makini sana na mchapakazi mzuri sana myonge mnyongeni lakini haki yake mpeni
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Jina tu linaontesha udhaifu wa kujenga hoja! Karibu usome pole pole halafu changia ! Usikariri majibu
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    DAIMA NIMEKUA NIKIAMINI kuna shida ya kuwajibishana ndani ya chama cha mapinduzi na viongozi wake wote, huu ni ugonjwa, Kama walipokea Barabara mbovu kwanini hawakuwajibishwa, kama waliojenga walijenga chini ya kiwango kwanini hawawajibishwi....kabla hawajaanza ujenzi ni vyema tukaelezwa wamechukuliwa hatua gani kati ya wajenzi na wapokeaji wa barabara fake kama ile.?
     
  5. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,709
    Likes Received: 9,402
    Trophy Points: 280
    Magufuli ni walewale tuu,alichowazidi wenzake ni uwezo wa kucheza na media.Tokea Igunga ndio alieleweka kuwa ni mtu wa aina gani
     
  6. D

    Dotori JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ama kweli usilolijua ni kama usiku wa giza.
     
  7. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    barabara ya kilwa road ilianza enzi za kawambwa, angalia usiwe jinamizi jipya wa kumpaka matope, mafuguri goggggoooo gooo
     
  8. mohamed Ali

    mohamed Ali Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe inaonekana una matatizo ya kiakili sio kosa lako hilo ni kosa la daktari alokupa ruhusa kutoka kule marembe
     
  9. T

    Topical JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mchungaji vipi hujapewa mchango wa kanisa leo na kina lowassa..naona una hangover
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wewe unatakiwa urudi nawe
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Lowassa yuko na masheikh anagawa ubwabwa misikitini
     
  12. L

    LAT JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    'barabara ya kilwa road'
     
  13. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    arudishe nyumba alizoiba na atuambie kwa nini alibomoa jengo la tanroads pale ubungo akaliogopa la tanesco
     
  14. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Mbuzi ni mbuzi hawezi kuwa simba
     
  15. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Tofauti itoke wapi na yeye ni mwana CCM mashuhuri?
     
  16. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu maana wazungu wana msemo kuwa "Just a charcoal don't expect anything white"
     
  17. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hata kama ilianza na Nalaila Kiula, nisemacho kile Magufuli anachotaka kutuaminisha kwamba yeye ni Imara angeanza kusimamia kuhakikisha maofisa wa serikali waliopokea barabara chovu kama ile wanawajibishwa, uimara wake, mbwembwe zake ni porojo tu kama waliotufikisha hapa hawataadhibiwa
     
Loading...