Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magazetini leo: Sept 28, 2012

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Matola, Sep 28, 2012.

  1. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Mimi ni mtu ambaye nimeshakinaishwa na Tamthiliya za huyu Zitto Kabwe na ndio maana nilikuwa nasubili kwa hamu nione coverage ya magazeti ya leo yatakuwaje, kama ilivyo kawaida na desturi ni Gazeti la Mwananchi pekee ndilo lililoipa coverage habari hii ambayo source yake eti ni Mirald Ayo.

    My take: Ukiona habari yoyote ya kuibobomoa Chadema, haijapewa kipaumbele na magazeti ya Uhuru, Mtanzania na Habari leo basi ujuwe ni Gazeti la Mwananchi pekee ambalo Zitto Kabwe ni sehemu ya wahariri wake tayari wanakuwa wameshaandaa story yao ili kuwapumbaza watu.

    Bado sijamsahau Zitto huyu huyu aliyetangaza kutogombea Ubunge mwaka 2010 na baadaye akaibuka kutangaza kugombea ubunge kwenye majimbo 5 tofauti, huyo ndio Zitto Kabwe.


    [​IMG] .
    [​IMG] .
    [​IMG] .
    [​IMG] .
    [​IMG] .
    [​IMG] .
    [​IMG] .
    [​IMG] .
    [​IMG] .
    [​IMG] .
    [​IMG] .
    [​IMG] .
    [​IMG] .
    [​IMG] .
    [​IMG] .
    [​IMG] .
    [​IMG] .
    [​IMG] .
    [​IMG] .
    [​IMG]
     
  2. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    :rockon:Agombee! Hasigombee! ni uamuzi wake yeye mwenyewe,,sisi tunaendelea na M4C yetu..2015 lazima kieleweke piga ua garagaza.:yo:

    CDM alikikuta na atakiacha kikiwa madarakani:frusty:
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Asante kwa magazeti mkuu,
    nimeona hii ya mitihani ya form four na six,
    ngoja niitafute.
     
  4. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    binaadamu akianza kuchoka au kuzeeka au hata kufa huwa ana mikogo sana.
     
  5. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hakuna cha mapema, hiyo ni sera ya CCM, Mh Zitto kafanya jambo zuri kutangaza nia mapema, Ni wajibu wetu sasa kumpima. Namuunga mkono Mh Zitto na yeyote ndani ya CDM anayetaka kuwania nafasi ya Urais wajitokeze sasa hivi tuanze kuwapima, kabla ya kuwanadi. Hakuna haja ya CDM kucheza ngoma ya CCM.
     
  6. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mnamshobokea sana Sisimizi Zitto
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Rais wetu ni Lowasa.
     
  8. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,712
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Rais wenu, wewe na nani?
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Mimi na vitegemezi wangu.
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Matola bana....huyu Lowassa tunayemfahamu au Lowasa yupi huyo!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Sioni tatizo kutoa kauli za kisiasa kama hizi. Hata mwaka 2010 alisema the same thing na hakutekeleza.
    Hizi ni siasa tu.

    Japo hii one man show is becoming boring sasa.
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Unajuwa kuna vitu vinakera na vinabore sana, Chadema bado haiko serious kukabidhiwa Serikali ndio maana wanaentertain ujinga mpaka leo.

    Hivi kati ya Zitto Kabwe na Hamad Rashid ni nani mwanasiasa mkongwe? kwa nini CUF wamemfuta uanachama? na ni kwa nini mtu dhaifu kama Mbatia amemkata kabisa kilimilimi Kafurila mapema kabla ya kukiaharibu kabisa chama cha NCCR? who is Zitto?
     
  13. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :A S shade::A S shade::A S shade::A S shade::A S shade::A S shade: "one day things will be open!!" teh teeeh teeeeh
     
  14. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,222
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    Muombeeni afya kwanza huyo fisadi papa wenu vinginevyo 2015 ni mbali sana.
     
  15. T

    Tayseer JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kama umechoka kuona habari zake hama nchi, lakini ukiwa Tanzania utasikia tuu kuhusu kijana toka 6503 he he he bado mtaumwa sana tumbo juu yake na hasa vibaraka wa watu fulani

    chadema haiwezi kuongozwa na hisia za watu wachache kama mnachuki zenu chadema kama cha wanajua haki ya msingi ya kila mwanachama wao hivyo siyo sehemu ya kufukuzana wanajua kijana wao ana weza then wa mfukuze kwenda wapi?

    Jambo la muhimu ni kwamba tumetoa nafasi kwa kila anaye weza kugombea uwongozi kutangaza mapema ili kuweza kupima uwezo wake, chadema hatuwezi ishi kwa kuogopa kivuli, hivyo pongezi kwa uwongozi makini wa chadema kuonyesha umepevuka na mambo ya kusikia hisia za watu.

    Zkk hawezi fukuzwa angefukuzwa kwanza Shibuba ambaye anatukana chama kila siku, but still yupo na hakuna hatua yoyote anachukuliwa, walikuwepo kina Chachawangwe marehemu nao pia walikuwa wanasikilizwa kila wasemalo ukianzishwa kurisha mawe usiogope kamwe kupigwa na jiwe so chama cha demokrasia kina msingi mpana kuonyesha upevu wake.

    wenye chuki na zkk mtachoka tuu lakini mimi naona ni jambo la msingi kupima uwezo wa chombo kabla ya kwenda bahari kuu.

    Hamad Rashid ni mkongwe na Nccr ni wao sisi chadema hatuwezi kuishi kwa kuigawengine wao ni wao na sisi ni sisi
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Tayseer hebu futa hiyo mipovu mdomoni kwanza.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...