Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafuriko Dar: Vi wapi vikosi vya jeshi wanamaji vilivyoonyeshwa kwenye Miaka 50 ya uhuru?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Izack Mwanahapa, Dec 21, 2011.

  1. Izack Mwanahapa

    Izack Mwanahapa JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Katika kilele cha maadhimisho ya miaka hamsini ya uhuru tarehe 9 December mwaka huu tuliona vikosi vya jeshi la majini vikipita kwa bashasha na mbwembwe nyingi mbele ya Rais kitu kilichotupa moyo kuwa maisha yetu yapo salama. Sasa yametokea mafuriko Jijini Dar es salaam mbona hatuvioni vikosi vile kwenda kuokoa watanzania wanaoangamia kwenye hili janga?
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kwani mafuriko haya yametangazwa kuwa janga la kitaifa?
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    mi nataka jua wale wanajeshi walokuwa wanapasua tofali kwa kichwa waenda wapi. mia
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,549
    Trophy Points: 280

    ....Wanasubiri Watanganyika waandamane ili waje kutoa mkong'oto ili kuendelea kulinda madaraka ya Jemedari wao wa Serikali taahira.
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    inawezekana haupo tanzania.jeshi kwa kushirikiana na red cross wameSaidia sana na wameokoa maisha na mali za watu wengi sana.mi nadhani ungeuliza ile helkopta ya mbowe na ya magamba zilokuwa igunga leo ziko wapi?
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    haya maneno ni sawa kile kiungo kinachotumika mtu akibanwa na haja kubwa.
     
  7. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata spice irelander ilipozama wanamaji wa jeshi hawakuonekana kuokoa zaidi ya wavuvi, jeshi nalo kama polisi wapo kulinda maslahi ya wakubwa na mafisadi wananchi wa kawaida hawana mpango nao zaidi ya kujisaua
     
  8. e

    elly1978 Senior Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata ukiwa na helkopta 10 kama huna vifaa na watu wenye ujuzi na uokozi ni kazi bure, sana sana utaua watu, nawasifu CHADEMA walipeleka helkopta kwa Babu Samunge japo walitapeliwa, kulikuwa na nia njema
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    maswali mengine madogo madogo lakini ni ya msingi mno.
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,549
    Trophy Points: 280

    Hahahahahah lol! Una uwezo mdogo sana wa kuchanganua mambo....Kama leo hii kungekuwa na maandamano ya kuipinga Serikali, FFU na polisi wangemwaga kwa fujo ili kutoa mkong'oto na kuwapa majeraha Watanganyika na si ajabu hata kuwaua. Yameshatokea haya kule Arusha, Mbeya, Tarime, Mwanza n.k. lakini kwenye haya maafa hatujaona juhudi za Serikali kuwamwaga FFU na polisi ili wawasaidie waathirika wote na labda kupunguza maafa. Fungua macho uache kuwa na uwezo finyu wa kuchanganua mambo kama wa Kikwete.
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,549
    Trophy Points: 280
    ....tumeona picha chungu nzima zilizopigwa kuhusiana na mafuriko katika sehemu mbali mbali za jiji. Mbona hatujaona hata picha moja inayowaonyesha wanajeshi wakiwasaidia waathirika? au walikuwa wanasubiri mvua isimame ndio wakatoe msaada?
     
  12. J

    JULIUS MBIAJI Member

    #12
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado uwezo wa hii nchi kwenye majanga ni mdogo mno.Kwa sabab hakuna bajet kwa ajil ya dharura au ni kidogo sana.Ingekuwa sherehe ungeiona Serikal yote na mbwembwe au kama ni kutafuta ulaj wangevaa kijan na njano kila mahal ila leo huwaon!Nawapongeza Watz kwa ujasir wao hata saa ya kufa!
     
  13. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    hii ni nchi hakuna tena duniani. We subiri campaign utaona helicopter kama hollywood
     
  14. B

    Babu Ubwete Senior Member

    #14
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 26, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umefika wakati tutumie majeshi kwa dharura kama hizi. Sio kuongoza magari, kuongoza misafara, matamasha, Uchaguzi nk Nadhani Waziri mhusika inabidi ajiuzuru kwani ameshindwa kutimiza wajibu wake.
     
  15. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hali ya Dar, yaani mkuu wa mkoa ameshindwa kuomba msaada wa majeshi yetu kuja kuasaidia? huyu jamaa kwa nini wananchi wasimkatae? na serikali kuu kimia? hivi kwa nini haya mafuriko hayakuja Dec 9?
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,549
    Trophy Points: 280

    Wanadai kwamba...Wamethubutu, wameweza na sasa wanasonga mbele....Cha ajabu hawajatoa ufafanuzi wa lipi walilothubutu, lipi waliloliweza na wanasonga mbele kwenye mambo yepi!? Ni usanii wa hali ya juu kila kukicha!!!!
     
  17. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ohhh, vijana wetu hawa hapa wakifanya mambo
     

    Attached Files:

  18. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...ni vigumu kupiga gwaride juu ya maji. Haikua rahisi na hawakufunzwa kuokoa zaidi ya kupiga ikibidi kuuwa.
     
  19. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  20. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #20
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
Loading...