Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafuriko Dar ni kipimo cha serikali ya JK...wameshikwa pabaya sana....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nderingosha, Dec 22, 2011.

  1. n

    nderingosha JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 2,555
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 180
    Kelele nyingi zimepigwa na zitaendelea kupigwa juu ya mapungufu ya serikali hii ya awamu ya nne kwenye kushughulikia mafuriko na uharibifu uliotokana na mvua zinazonyesha dar.....tatizo kubwa likiwa jinsi ya kupambana na uharibifu mkubwa wa miundo mbinu ya barabara na madaraja na pia makazi ya watu. Kama tujuavyo resources zoote zitakazotumika(pamoja na kuwa kutakuwa na misaada)zitahitaji PESA na tunajua kumeshakuwa na kilio kinachoendelea juu ya suala hili la upungufu mkubwa wa PESA serikalini katika kushughulikia uendeshaji wa shughuli zake za kila siku.Watu watasema kuwa hawa jamaa (serikali)pesa wanayo ya kushughulikia maafa lakini napata kigugumizi kuamini kama kweli hizo pesa za maafa kweli zipo!!!.......tunaweza kubaki tunapiga kelele kuwa oh serikali imechelewa kuchukua hatua.......pasipo kujua je PESA ya maafa ipo????...kwa mtazamo wangu....serikali hii sasa wameshikwa pabaya kweli kweli kwenye kuwahudumia raia zake........tutafakari...
     
  2. J

    J_Calm Senior Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo hela za maafa pengine ziko kwenye miradi binafsi zinatafuta faida.
    lakini pia mwisho wa maafa matumizi hayaletwagi na kama yakiletwa sisahihi.
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    it sounds true!
     
  4. M

    Mario Gomez JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Nimesoma gazeti moja linasema serikali ya kikwete kwa sasa iko hoi haina pesa hao waanga wa mafuriko watasaidiwaje/ tunaona helikopter zikiishia kuzunguka hewani bila ya msaada wowote! kweli nchi yetu iko kwenye janga kubwa.
     
  5. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kikwete mwenyewe ni janga la kitaifa atatatuaje majanga?
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pia matumizi yanaweza kuwa makubwa kuliko wangechukua taadhari mapema
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mh mh mh! Viongozi waliochaguliwa na walioiba kura sasa ni wakati mwafaka wa kukubali ukweli wa mambo kuwa mmeshindwa kutuongoza na kutujali kama raia wenu na mwaachie wengine wenye kuweza
     
Loading...