Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafanikio ya mwanaume!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, May 2, 2011.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama wengi tunavyojua mafanikio ya baadhi ya wanaume hua yanategemea wanawake walio nao.Siwezi kusema wengi kwasababu wapo wengi wanaofikia kiwango kikubwa cha mafanikio bila wanawake...tho mwishoni hua wanahitaji/wanawatumia wanawake kuMAINTAIN mafanikio yao!

    Binafsi hua nafikiria kwamba ntafurahi sana kukutana na mtu ambae ana potential ya kufika mbali ila anahitaji kusukumwa kidogo ili mimi ndo niwe hiyo ''force''. Mpaka nilipoongea na rafiki yangu mmoja kama wiki mbili hivi zilizopiata akaniambia kitu kilichonishangaza kweli.Nilishangaa kwasababu nilikua sijui wala sikuwahi kufikiria kwamba mambo yanaweza kua kama alivyoniambia!!

    Aliniambia kwamba wanaume wanaosaidiwa (kusukumwa...kupewa mawazo...kupewa moyo na kuonyeshwa wanaweza zaidi ya wanavyodhani) na wanawake kufikia mafanikio yanayoonekana kwa kila mtu hua hawayafurahii kwasababu wao wanajua na kila mtu anaona kama sio mwanamke asingefika alipofika!Yani anaona kama amebebwa na mwanamke.

    Maswali...
    ...Je ni kweli kwamba kina kaka (napenda kusema baadhi) hawayafurahii maendeleo yao kwasababu mwanamke ndie anaeonekana msababishi??
    ...Inawezekana kwa watu kama hawa wakashindwa hata kuwashukuru wenza wao hao kwasababu itadihirisha kwamba bila wao sio kitu??
    ...Kuna ubaya wowote kumENCOURAGE mtu kama unaona kabisa hajafikia kiwango ambacho anaonekana anaweza???

    Hapa siongelei ile kumsema mtu mpaka ajisikie vibaya bali kumjulisha tu katika hali ambayo hata yeye ataifurahi!!!
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Asante Lizzy kwa thread yako nzuri inayogusa moja ya sehemu muhimu katika mahusiano ya wenza.

    Kwa uelewa wangu Lizzy ni kwamba ni muhimu kumpa a gentle push mumeo hasa kama anahitaji hio pushing (wanaume wametofautiana wengine bila gentle push hamfiki popote kimaendeleo). Ninaposema gentle push ni ile ambayo wewe kama mdada unamfariji mumeo na kuonesha you trust in him to reach his goals; unaona kabisa maamuzi anayotaka kufanya anachemka, but unatafuta njia na namna kupandikiza wazo linalofaa zaidi ili at the end of the day anafikiri ni yeye alilifikiria... hii ni muhimu sana katika ndoa kwa mwanaume ambae naturally kaumbwa hivyo kutokua na uelewa hivyo kumfanya afanye maamuzi ambayo yanaweza wakwamisha kimaisha.

    Kwa upande wa ya kuonekana ndani ya jamii kua bila mwanamke huyo mkaka asingekua lolote mara nyingi inakua influenced kama inajulikana kabisa mwanamke ana kipato kikubwa sana zaidi ya mwanaume. But kwa wale wengine ambao wako level moja, au mwanaume ndo kazidi mnapo ongea mipango yenu ndani ni nani anajua kuwa mwanamke ndo alishauri au kumsukuma afanye hivyo?
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    baadhi ya wanawake huleta dharau au kujifanya miungu watu baada ya kushauri na mwanaume kupida hatua...hili haliwafurahishi wanaume....ukimpa ushauri au uwezo akasogea na heshima ikabaki pale pale na nafasi yake kama mwanaume,sidhani kama ataacha kufurahia.....otherwise, ni ego zao tu zinawasumbua,wanapenda kuwa in control ya maisha yao.....:bange:
     
  4. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama kuna ubaya wowote wa kumshauri mwenza/mume wako hata ikifikia ukaanza-kumpush ili afikie potentials zake kama ni kibiashara/kikazi/kimasomo etc etc.
    Binafsi ningependa kuwa na mwanamke wa type hiyo, na sio kuwa na yes-womana ambaye hana ushauri wowote wa kimawazo yaani yeye ni mpokeaji wa kila kitu.
    The bottom line ni uwe tu makini na lugha utakayoitumia wakati unajaribu kumshauri ama kumpush huyo mwenza wako. Avoid sana sounding too pushy, ama too bossy...hapo tutakosana kwani utakuwa ni kero. Tafuta muda mzuri ambao mwenza wako mood yake itakuwa poa na relaxed, then mwambie kiungwana...nitaelewa.
    you made my day!!
     
  5. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Moja kati ya mambo ambayo mwanaume mara nyingi hujisifia ni kupata mwanamke aliyebora, mwanamke muelewe, anayejuwa shida ni nini, anayeweza kutoa msaada mzuri pale unapohitajika, anayeweza kupanga matumizi mazuri kwa kidogo kinachopatikana, anayejua kutumia njia nzuri za kukikuza kidogo mulichonacho. Mwanamke mwenye sifa kama hizo tunampenda. Na wanaume wengi hawawapendi/hawafurahishwi na wanawake ambao wanakuwa bize zaidi na kazi kuliko uangalizi wa familia zao, wenye kujiona (dharau) kutokana na vipato vyao, wanaopenda matumizi makubwa n.k

    Kusaidiana ni kitu kizuri kwa wenza, anayepinga kitu hiki ni mjinga+/mbinafsi. Over
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye lugha ndo wengi hua wanafeli....
    Siku zote ukitaka kumkamata mwanaume legeza lugha tu!!!
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    May 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Sasa Lizzy mbona unaonekana mtaalam na unakataa hutaki mume, mana a lady anaejua sauti ina nafasi gani katika mahusiano ina maana tayari unaweza handle mume.... Ile dinner nilosema nitaandaa mapema iwezekanavyo
     
  8. CPU

    CPU JF Gold Member

    #8
    May 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Raha ya sifa USIFIWE na sio UJISIFIE
    Na mbaya zaidi ni kujisifia na kujitangaza kumletea mwenzako mafanikio (hata kama ni kweli)
    Anaeona ni sifa mbaya kumsifia mwanamke aliyemsaidia kwa sababu ya jinsia yake tu, basi ana tatizo si dogo
    Napenda sana mwanamke, na nina hamu sana kupata mwanamke wa kunishauri ktk mambo yangu, maana najua nikichanganya na mawazo yangu tunaweza kufanikiwa kwa asilimia kubwa kwenye kila jambo.
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahha....Asha bwana..wengi tu wanajua sheria za mchezo...wakati mwingine hata zaidi ya baadhi ya wachezaji ila hawataki kuingia ili na wao wasiishie kuanguka na kuvunjika miguu!!Still....that dinner will be very much appreciated!!Niambie siku niandae kagauni ka RED !
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo tatizo ni mwanamke kujisia/kuonyesha kwamba yeye ndo kisababishi????

    Ni vizuri kweli kuona mna utayari wa kutaka watu wa kuwashauri nakushirikiana nao!!
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    May 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Nimekupata... LOL..Tafadhali hako ka RED utakakokatupia hakikisha unaachia breathing space walau kidogo, si unajua tunaalika wale rafiki zake bachelaz ina maana huby atakuwepo - mume wangu nae ana macho Lizzy, lakini ngoja nitafute solution.....
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehe...ntahakikisha sizidishi kipimo ili nisije nikapata mwaliko ya kua nyumba ndogo!!!Hao bachelaz hao...naweza kuwapa chakuangalia hata siku nyingine!!
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Lizzy naomba unipitie twende dinner kwa Asha,nitavaa kale ka gauni kangu ka RED tulikonunua wote..please do not dissapoint me.:bange:
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    May 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Lizzy unajua nitafanyaje? sitaki wajue nina lengo la kukutanisha.... hawa wakijua jeuri, watajidai - cause J2 ya mwisho wa mwezi i cook for him and his friends; kupitia kwako itakua kama zari ... kama vile kuna issue tunataka kujadili, nia yangu uje and make an impression, tule wote dinner and pretend that they are not there ... si unajua hawa singles. najua tu wataomba namba yako hapo ndo watukua wamepotea.... LOL
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    May 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    LOL...Michelle wapo wa kutosha... mradi tu mjipange ma impressions....



     
  16. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    I will not dissapoint....l.o.l.......Thank you :happy:
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehehhe....dearest usisahau kamkanda keusi kuongeza nashki!!Ila nahope hatutaangukia kwenye dimbwi moja!!!
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    May 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160



    :welcome: Its a pleasure''''
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Dah....yani umesemakweli kabisa...mpaka wajione wao ndo wenye bahati kumbe movie ilishaandikwa cast tu ndo hajakamilika!!!Lolzzz!Embu fanya fasta huo mpango bibie.....
     
  20. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Dearest sikuelewi tangia utoe ile thread yako nimekuomba feedback umegoma kunipa.....sasa hao ma bachelor wa kwa kina Asha,tukidondoka dimbwi moja naomba uwe tayari kuniachia......kwanza we bado mdogo....:third:

    kamkanda keusi sitasahau,somo lako limenikaa....!!
     
Loading...