Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madudu haya mpaka lini au ndio kichwa cha mwenda wazimu?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jost, Aug 19, 2012.

  1. J

    Jost Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa kama taasisi nyeti ya elimu kama TCU watu wanawachezia hivi ndio tunaenda wapi?
     

    Attached Files:

    • tcu.jpg
      tcu.jpg
      File size:
      216.9 KB
      Views:
      53
  2. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha ha mouh marvel huyu jamaa hii ni mara yake ya pili...tcu wanamjua vizuri
     
  3. B

    Best Mzava Senior Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili nijanga la taifa
     
  4. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ni aibu..mbona tuna wataalam hasa ma engineer wazur tu wa computer,watu wa it na wengineo wengi inakuaje wanachezewa na hackers kama hivi!! INATISHA kwel tcu they are NOT ELIGIBLE!!!
     
  5. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Je nani anahost hiyo website yao?Maana yawezekana hana uwezo kabisa huyo hoster wao.
     
  6. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 720
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    itakua hawana hoster wala it tech parmanent wapo wa part time tu wakuu
     
  7. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    tcu sio wanaovujisha bali ni vyuo husika ,wanapopelekewa kuhakiki selection wao ndo wanvujisha na sio tcu
     
Loading...