Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madiwani wa Chadema Kagera wafundwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaa la Moto, Mar 24, 2011.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Habari kutoka Bukoba zinasema jana kulikuwa na semina elekezi kwa madiwani wote wa Chadema watokao mkoa wa Kagera.
    Hii ni moja ya kazi wanayofanya sasa Chadema nchi nzima katika kuwaweka madiwani wake katika hali ya kufanya kazi na kurudisha fadhila kwa wananchi waliowachagua kwa namna ya kuwatumikia na si kulala kama wale wa kile chama kikongwe.........


    IMGP0859 i.jpg

    IMGP0861 i.jpg
    IMGP0873 i.jpg
     
  2. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Safi sana walifania st francis
    Mada zilikuwa ni zipi?
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Walikuwa ELCT Bukoba hotel.
    Mada zilikuwa zipi? Ningetegemea wewe ungelikuwepo mazee! Kumbe na wewe hukuwepo?
    Hata mimi sikuwepo ila nimeletewa tu habari hii kama nilivyoileta na mimi nimeibandika hapa.
    Nisaidie upeleleze ujue mada zilikuwa ni zipi mazee!
    Ninachojua ni kwamba madiwani, na wabunge wa Chadema nchi nzima wanafundwa wajue wajibu wao kama madiwani wa upinzani na ni vipi wafanye kuwakilisha vema wananchi waliowapa ridhaa. Semina elekezi hizi mara nyingi utolewa na viongozi wa Chadema.
     
Loading...