Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mademu wanaofanya kazi makampuni haya

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by C.T.U, Jan 3, 2012.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    ki ukweli naomba niseme ukweli nimekuwa nikizunguka katika makampuni mbali mbali hapa mjini na hii ni kutokana na nature ya kazi yangu ila kiukweli makampuni haya

    BENKI
    MAKAMPUNI YA SIMU
    TRA
    BANDARI
    MAHOTELI MAKUBWA

    kuna watoto wana NYUMA sio siri hawa watoto wana MIZIGO mimi nikiingiaga hizi ofisi hata kama stress kwa kuona tu miili yao kwa nyuma dah.... kama hapa niko ofisi moja ya simu kuna bonge la foleni ila nimemuona mtoto mmoja hapa ninatamani foleni isiende niendelee tu kumuangalia....

    mimi nimegundua kuwa haya makampuni ndio yanaongoza kwa wototo dizaini hii sijui na wewe mwenzangu umegundua??
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mungu akustiri na balaa hiyo na nyengine....
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,333
    Likes Received: 9,002
    Trophy Points: 280
    "Man has 2 heads with only enough blood to run one at a time'.
     
  5. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Mh! we utabaka si muda mrefu.
     
  6. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wana nyuma kivp au wanamakalio?
    Basi maHR wanafanya usaili kote kote
     
  8. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Being a man I hate this but lets face it. That is the whole truth
     
  9. n

    ngwana ongwa doi Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tamaa ya uzinzi itakuangamiza mgeukie muumba wako usisubiri umepata HIV ndo umrudie,wengi tuliwaona wenye mitazamo kama wako sasa wamekwama pole sana.
     
  10. a

    admiral elect Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    matusi hayo dada foxy,tuombe radhi
     
  11. a

    admiral elect Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    msiwasingizie maHR ka uzoefu kutoka kwa dada sampli hiyo inaonyesha huwa waapewa vimemo na wakubwa wakiwemo mawaziri kwenda kwa mameneja wa hayo makampuni ili wapewe kazi na hakuna cha usaili
     
  12. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    lol.... man up jaman yan unaomba folen isitembee kisa makalio mmh kazi kwel kwel, polee wwee.
    kwa mpango huo utachelewa san kufika ndugu.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Mkeo/mpenzi wako hana makalio kama ya hao unaowasifia?
     
  14. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,592
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    That's why nikikosa access ya JF huwa incomplete!!
    JF raha sana!.....
     
  15. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    it seems, women attracts u frm bhind!
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Lisha macho C.T.U
    Ndo raha ya mjini
    Utalii wa ngorongoro ukushinde
    Na utalii wa ndani ya majengo ukushinde??!!!

    Hata mie huwa nainjoi sana kutizama
     
  17. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Ni ukweli, kwa nn uombwe radhi. We unafkiri hivo vichwa viwili vinaweza kufanya kazi kwa wkt m1?
     
  18. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    ndo maana kumbe folen nyingi za kwenye mabenki huwa zinaenda taratibu..maana inaonekana kuna watu wengi wenye tabia kama yako nahisi...
     
  19. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Teh teh teh!we mastura acha vituko!
     
  20. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hili neno.
     
Loading...