Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari wa Apollo wawasili, Wagonjwa Wetu Wazidi Kwenda Ng'ambo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimbunga, Oct 31, 2011.

  1. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,370
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    Wana JF nimesikia kupitia magazetini kwamba madaktari kadhaa toka India (Apollo) waliwasili nchini jana kwa ajili ya kutoa matibabu bure kwa wananchi wa nchii hii. Lakini pia nimesikia Waziri Mkuu Mstaafu Mh. Ndg. Cleopa David Msuya naye jana amepanda pipa kwenda ng'ambo kwa matibabu!! Kwa maana hiyo basi wakuu wetu takribani watano (ambao japo wanafahamika) wapo ng'ambo kwa matibabu:
    • Mwandosya
    • Mwakyembe
    • Chami
    • Zitto
    • Msuya
    Kazi kwelikweli. Bahati mbaya ni mmoja tu tumeweza kuambiwa (kupitia JF) kuwa anaumwa nini.

    Kama hao madaktari bingwa wamekuja si wangewatibu hapahapa ya nini wansiasa wetu kuishia India? Huduma za afya hapa nchini ziko taabani kiasi hicho?
     
  2. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mkuu, nguvu za jeshi ni aina ya silaha wanazomiliki na kujua jinsi ya kuzitumia. Leo hii ukimleta askari wa kimarekani mwenye uwezo wa ku-operate tomahawk aje kupigana na AK 47 Afrika atadundwa tu.

    Mi nafikiri ubora wa madaktari si taaluma pekee bali na vitendea kazi. Kama madaktari hao wamekuja na meli iliyojaa vifaa vyote kama wanvyotumia huko kwao basi hakuna haja ya watu hao kwenda nje, wasiwasi utabakiwa tu kwenye umeme wa kufanya vifaa hivyo vifanye kazi. Hao wamekuja kutalii na PR baada ya kuona Viongozi wa Tanzania ni wateja wao wazuri sana katika biashara ya matibabu. Ukifuatilia sana utaambiwa wana ratiba ya kwenda mbuga za wanyama pia.

    Hawa waheshima wanaopelekwa huko wangekuwa ni wazalendo wangekuwa wanauliza majina hata ya vifaa vya matibabu ili wakipona na kurudi salama waje wasimamie kuhakikisha vinapatikana. Tanzania tuna madaktari wazuri sana, ukiwapatia vifaa vya kisasa na mshahara kama wa wabunge basi hauna haja ya kutumia USD kupeleka watu India kwa matibabu.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,229
    Trophy Points: 280
    Halafu mimi nikisema Miafrika Ndivyo Tulivyo watu mnatoa mapovu!
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,170
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Wagonjwa wenu au viongozi wa kisiasa.
     
  5. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wameona wengi mno wanakwenda huko hivyo wameamua kufuata kiini/source za ugonjwa uliko ili kupunguza mlundikano wa wagonjwa huko INDIA

    siyo watatibu tu bali pia watoa elimu ya UBAYA WA KUPEANA SUMU na ATHALI zake kwa jamii
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,058
    Likes Received: 711
    Trophy Points: 280
    aiseeee umesema..
     
Loading...