Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MADAKTARI: HATUGOMI lakini TUTAKATAA...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Jun 23, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    "Tutakataa kimatendo na kimawazo. Hatutakuwa kama mwanzoni. Huduma zaweza kuimarika lakini zisiwe bora. Hatuwezi kuita tunachofanya ni mgomo kwakuwa hatua za mgomo halali hatujazifuata. Tutajua cha kufanya. Ngoja uone..." Ni kauli ya Madaktari Waandamizi niliozungumza nao asubuhi hii Muhimbili na Temeke. Sijui itakuwaje...
     
Loading...