Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madai ya Prof Lipumba kuwa alikuwa UN akishauri Uchumi ni changa la macho?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by qq.com, Mar 12, 2012.

  1. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wadau mimi nimejaribu ku-google madai kuwa prof alikuwa akishauri mambo ya uchumi kwa kutumwa na UN sioni kitu
    nimepata haya
    Prof.Ibrahim Lipumba/UN - Google Search

    hivi siyo danganya toto na kutafuta umaarufu kwa kisiasa.

    ebu wenye japo link,inayoonesha hivyo atuwekee ili tuamini,maana wengine ni THOMASO

    nitashukuru
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,072
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Sasa jiulize Usa kenda kufanya nini kwa hyo miezi mi5?
     
  3. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  4. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    jifunze kugoogle na wewe, mbona wengine tumeipata
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Hakuna madai hapo sio kila kitu mpaka uminyane, uwezi kuzuia mvua huyo jamaa ni kichwa mkuu.
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mimi nimesikia kwenye vyombo vya habari kuwa alienda kwenye semina ya kujifunza namna ya kusimamia uchumi wa dunia usianguke..na kwa hiyo kwenye hiyo semina kulikuwa kama kuna majadiliano namna ya kuendesha uchumi wa dunia kwa mafanikio baada ya misukosuko inayotokea sasa ya uchumi wa dunia hasa bara ulaya na Amerika...kwa maana hii si kwamba Prof Lipumba alikuwa anashauri bali alikuwa anajifunza na kujadiliana na wanasemina wenzake.
     
  7. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Alipata fellowship kwenye taasisi ya FED.
     
  8. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
  9. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    waTZ hatupendani, ndio maana ni watu wa kulalamika tuuuuuuuuuu,
    na inakua rahisi kutawaliwa na wageni. mpe credit yupo juuu
     
  10. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    hata kama mTZ kafanya kitu kidogo, tum support ndg zangu. hizi sarakas za ndani ndio tukomaee
     
  11. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    mTZ wa kizamaniiiiiiiiiii. ndio maana zinakuja dhana sisi ni wavivu, hatuwajibiki na mengine mengi ya kuturudisha nyuma. BADILIKAAAAAAAAAAA
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Hahaahaaa!! Kweli nabii hakubaliki kwao...semina miezi nane..
     
  13. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,907
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Acha chuki binafsi sasa kama wewe thomaso na umeshindwa kutomasa kwenye google utasaidiwaje wakati una kiburi cha kutotaka kuamini? Muulinze Katibu wenu mkuu(SLAA) alikwenda kumpokea. Manake yeye(SLAA ) akienda Karatu akarudi mnasema alikuwa Ujerumani na mnakwenda kumpokea. CHADEMA bwana wasanii kweli, mara mtembeze bakuli kuomba pesa za kampeni.
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Achana nae huyo angefurahi kama angesikia SLAA ankuja kutoka Karatu tukampokee, kumbe hujawajua CHADEMA.
     
  16. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,146
    Likes Received: 3,692
    Trophy Points: 280
    Huna lolote!!! Umeiona mingi kwa kupiga hesabu za ulinganifu kiposho. ona semina elekezi ya gurudoto, haikueleweka! mpaka kesho serikali ni mkorogo mtupu.
     
  17. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Jamaa alifadhiliwa kwenda kusoma!! CUF acheni kujipa ujiko.
     
  18. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,040
    Likes Received: 809
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa ritz. Alistahili kuwa chadema huyu jamaa huko cuf ni kulemaza ubongo tu
     
  19. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,146
    Likes Received: 3,692
    Trophy Points: 280
    Una maana kichwa cha panzi mkuu?!!!!! manake chama chake kutumia m150 kumpokea kuna kichwa hapo?
     
  20. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    I
    Kama JF ingekuwa na refa yaani wewe ungelimwa red card 3 bila maelezo,sasa SLAA anaingiaje hapa?wewe inaonekana ni mzigo hata kwa familia yako.
     
Loading...