Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madabida kizimbani kesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwitongo, Oct 11, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Wadau, habari za uhakika nilizozipata punde tu ni kwamba yule Mgombea uenyekiti wa CCM Mkoa wa Dar es Salaam, Ramadhan Madabida, kesho anafikishwa Mahakama Kuu. Anashitakiwa na waathirika wa Ukimwi kutokana na kiwanda chake cha TPI kilichopo Arusha kutengeneza na kusambaza dawa feki za kupunguza makali ya VVU. Waathirika wanadai mamilioni ya shilingi kama fidia.

    my take: Huyu Madabida ni janga la kitaifa.
     
  2. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aswekwe tu ndani.
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,249
    Trophy Points: 280
    Hicho si chake peke yake ana tolewa kafara hapo!
     
  4. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    una hakika sio wafuasi wa Guninita?
     
  5. T

    Tenths Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Muuaji asiye na chembe ya huruma.
     
  6. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Hata kama ni wafuasi wa Guninita, potelea mbali. Heri Guninita au Chizii kuliko huyu muuaji! Fikiria, kuwa na mfanyabiashara anayetengeneza dawa alizotia unga wa ngano akisema zinapunguza makali ya ukimwi, ni janga la kitaifa. Huyu alistahili kitanzo! Kama China walinyonga kwa mtu kuharibu maziwa, inakuwaje huyu aendelee kutamba?
     
  7. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    atawataja wenzake huko mahakamani
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    China huyo angekuwa amesha kamuliwa kinyesi tayari.
     
  9. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    I wish tungekuwa China. muda mchache ujao tungekuwa tunasema "Madabida is no more!"
     
  10. Man 4 M4C

    Man 4 M4C JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Shishiemu ni magumashi magumashi kila sekta..........................Only time will tell:
     
  11. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inatakiwa kuwa kesi ya jinai, si kesi ya madai.
     
  12. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Safi sana tena reference za wanasheria wachukue case studies za kesi za nje kabisa ili kiwanda hiki kife maana ndiko wanakopata fedha za kuhonga washinde. Wachafuzi hawa wasio kuwa na huruma.
     
  13. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja. Au kama vipi wamkamue kwanza fidia kisha ndio issue ya lupango ifuatie
     
  14. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Atashinda kesi,kama zombe aliua live akapeta itakuwa huyu ambaye madhara ya dawa zake ni qualitative na hakuna uthibitisho wa moja kwa moja kwamba zimesababisha madhara
     
  15. p

    pilau JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ..................... kama wangekuwa na umoja ........ sijui......... ngoja nisubiri hiyo kesho
     
  16. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hilo gamba linyongwe kabisa!
     
  17. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Haya ndo mambo yanatakiwa yakusanywe pamoja na mengine ili ikifika 2015 iwe ndo kampeni evidence!! Udhaifu kila kona na hatuwezi kuendelea kuongozwa kidhaifu.
     
  18. a

    adolay JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    CCm watamalizana wao kwa wao kwa ulafi wa pesa na madaraka.........Guninitaaaaa............

    Madabida mlafi wa fedha, madaraka na kwa sababu siri zake zinafahamika, kamalizwa wala hana ham tena ya kugombea

    Na wale ndugu zetu walopewa dawa feki watammalizia na kumchinjia baharin kwa kudai fidia kubwa. Chezea ccm weye!
     
  19. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,550
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Mhhh! Mbona haya yanayoendelea ni aibu tupu na yanahuzunisha? CCM, kila mtu mtata lazima awe mwanachama wake?
     
  20. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    CCM ni kichaka kilichoficha genge la majambazi,wauaji,mafisadi.mwana ccm yeyote anawaza tumbo lake isipokua Dr.magufuli
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...