Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Machizi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Washawasha, Feb 1, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ni hivi DR.Naniliyu aliamua kuwapa mtihani machizi fulani ili kugundua ni nani ambaye ana uafadhali kati yao
    DR:Halo hebu sikilizeni nataka wote muanze kulia kama kuku
    Basi wale machizi wakaanza kulia wengine kama Jogoo wengine kama Tembe ili mradi tafarani mule ndani,ila kuna kichaa mmoja yeye alikuwa kajibanza kimya kwenye kona ya kile chumba Dr akaona yakuwa yule ndiye atakaye kuwa na uafadhali na kuamua kumfuata na kumuuliza
    DR:vp mbona wenzako wote wanalia wewe umekaa kimya?
    CHIZI:Subiri kwanza nataka kutaga
     
  2. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    hahahahaha...
     
Loading...