Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Machimbo ya mawe

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ambadede Kilala, Apr 1, 2010.

  1. A

    Ambadede Kilala New Member

    #1
    Apr 1, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani MAWE yanaisha A- town hivi kweli mnavyoona kuna mpango wowote wa kuyabana, halafu yanaishia nje nji!!!!!!
     
  2. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #2
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Hivi kweli Tanzania ndiyo tumefikia huku?unamanisha mawe kama mawe au madini?

    Kama ni mawe basi tanzania hatuko serious kabisa na suala la mazingira.halafu tunayapeleka nje ya nchi?let me hope sijaelewa
     
  3. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mawe gani mkuu?au milima inahamishiwa?
     
Loading...