Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Macelebu Wa Bongo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaJambazi, Jul 22, 2010.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,465
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    Macelebu wengi wa bongo hasa wanaume, pamoja na ustaa wao wa kuchukua totoz kali, wamejikuta wameoa wasichana ambao si wakali kivile.
     
  2. D

    Dina JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kuna imani kuwa ukioa hao wakali unaolea wenzako, sina uhakika wakaka watasema..
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    wakali ndio nini tena ..kila mtu na wake aliyepangiwa ikifika mwisho wa siku unajinyakulia mwanakondoo wa moyo wako.
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,465
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280

    Sa ndo ushindwe hata kutoka nae kwenye cocktail pati.
    FL we fuatilia kwenye masherehe ya voda,tigo, miss tanzania, sijui kili music award waalikwa wengi ambao wanaaminika kuwa ndo wana- run the city hawaandamani na waubavu wao. Na kama akiandamana nae body language yake inakuwa inamuhukumu hasa pale anapolinganisha na totoz zilizomo mule ukumbini.
     
  5. Kariakoo

    Kariakoo Member

    #5
    Jul 23, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikuzote watu wanapofanikiwa Wanaangalia nani alianza nae tokea alipokuwa hana kitu angalia ( Denzel,LLcoolJ,JaRule,Samuel L Jackson,TI...to name a few). Kwa hiyo wakati wanachakarika hao ndio walikuwa wanawakubali au ligi yao.
     
Loading...