Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mabomu yarindima Usa River

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mshana org, Apr 1, 2012.

  1. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    polisi wanapiga mabom mudahuu maeneo ya usa eneo linalotumia kujumuisha matokeo.lengo nikutawanya watu waliokua wakielekea halmashauri kusubiri matoke.pia watu kadhaa wameumia kwenye vurugu hizo bado niko hapa nikiendelea kufatilia ila hali nimbaya kwa sasa
     
Loading...