Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabomu ya machozi yanarindima Kirumba Mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nzagamba Yapi, Mar 17, 2012.

  1. N

    Nzagamba Yapi Senior Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nayashudia hapa niko mafichoni,uchaguzi wa madiwani kirumba,ni vita vya cdm na magamba,ntaendelea kuwapa updates,dk slaa yupo pia
     
  2. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ni mpaka lini FFU watakubali kutumiwa? Na wanaishi maisha duni kweli. What motivates them?
     
  3. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    tupe full data mkuu
     
  4. p

    princes Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 29
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani wadau ,mwenye taarifa za mwanza juu ya fujo zilizotokea maeneo ya Kirumba na kusababisha mabomu n Risasi kumwagwa kuhusiana na Purukushani kati ya CCM na CHADEMA jioni hii .
    Hebu atubwage kwenye tukio tupate habari kujua.
     
  5. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maskini!
    Mungu saidia WANACHADEMA
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Chanzo nini mpaka mabomu yavurumishwe?
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wanalipua mabomu ili wapate upenyo wa kuiba na kukimbia na mabox ya kura
     
  8. p

    princes Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 29
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante Nzagamba na Mwitah Kwa kutuupdate,Hebu endeleeni kutupa data ........
     
  9. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wamemtukana Ben Mkapa kuwa ni mjinga na hana akili!
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakika askari wetu ni condom zinazotumiwa na magamba na kutupwa!
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakuna nguvu ya dola iliyowahi kuishinda nguvu ya umma duniani.
     
  12. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si wangeenda mahamani tu kama ushahidi upo? Hii haivumiliki hata kidogo.
     
  13. T

    Tewe JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Amani yakweli haiji ila kwa ncha ya upanga
     
  14. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kibaya zaidi hata hawalipwi vizuri ukifananisha na majeshi ya nchi za jirani lakini ndiyo wako kimbelembele kupiga watu!!!!
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Uzi huu tayari upo jukwaani sasa hivi, peruzi utauona!
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    habari yako mwita25?
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Hata walipue mabom lazma kieleweke
     
  18. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna uzi kaanzisha eti hajui kupost!!! Ikiwa ni yeye basi jamaa no bingwa wa ID.
     
  19. j

    jackson kanene Member

    #19
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watapiga mabomu lkn ukweli utabaki palepale mkapa ni mjinga hana timamu.
     
  20. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Magamba wanakufa kifo kibaya sana. Hata wanywe ARV's watakufa tu
     
Loading...