Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mabomu mengine Dar?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by thatha, Jul 7, 2011.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    wadau
    nasikia milio ya mabomu kama ya mbgala na gongo la mboto
    sijui Gongo la mboto?
     
  2. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,638
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Sio mafataki kweli hayo?
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Hapana safari hii tumepanga zamu ya makongo juu
     
  4. t

    thatha JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Jee ni mabomu au nini?
    nasikia maeneo ya Gongo la Mboto au Mbagala
    naiskia milio mikubwa?
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,573
    Likes Received: 2,090
    Trophy Points: 280
    Nami nayasikiaa sanaa saa hizisaa sita usiku...yanasikika sana.....sijui pannde za wapi!!
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Naskia hata mimi nipo kinondoni
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hizi sio fataki aisee ni zaidi ya dakika ishirini sasa nipo Faya.
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    aisee hata mimi nasikia.ni kama maeneo ya kiwalani lakini nafikiri gogo la mboto.au ndo wanalipua masalia ya mabomu?kwa kuwa ni usiku hakuna uhakika lakini wahindi sijawahi kusikia wanalipua fataki saa sita usiku.mia
     
  9. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    yap hapa dar yanasikika
     
  10. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    sasa kimiya
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jamaa wa Gongo la Mboto wananambia kwao shwari
     
  12. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Baharini
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Yeah,now its quite
     
  14. Jean chill

    Jean chill Member

    #14
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nasikia kama milio hiyo imetulia hivi, sidhani kama ni fataki. Mwenye details atujuze ni kitu gani. Nipo kinondoni!
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sure.......ila gongo la MBOTO wanasema ni SHWARI
     
  16. h

    hebronipyana JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nimeyasikia na mimi huku pande za knyama,japo saa hii hayasikiki.
     
  17. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Gongo la mboto shwari...labda kwingine
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mdau acha woga laleniiiiiiii
     
  19. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Nipo cocobearch ni baharini
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    wenye ma update plz????
     
Loading...