Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabinti watumiwa kumrushia Mbowe kombora!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mstahiki, Sep 26, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2010
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Video haifunguki waweza fanya makeke ili tuione?
     
  3. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hao inaonekana ni mabinti wa mafisadi,
    kama sivyo, ni vifisadi in making..
    Poor my beloved country!
     
  4. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    mbona siielewi hii video.... wanahamasisha ngono au kampeni!! "ETI LILE FATAKI LAKO VIPI "....
     
  5. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa ndo angalieni jamani!!

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. mawazotu

    mawazotu Senior Member

    #6
    Sep 26, 2010
    Joined: Apr 27, 2010
    Messages: 144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hizi ni siasa za maji machafu . kama kampeni zimefika mpaka hapa kweli kazi ipo
     
  7. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,089
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    wanaotunga hayo matangazo shule imeenda kushoto nao wameenda kulia angalia hapa ucheke huyu mama Ntilie anavyojibu utumbo yaani ni ame-cram na anachoongea na mind coordination na facial expression tofauuuuuutiiiiii! njaa hizi! nadhani CHADEMA wanapaswa wajibu na kudondoka kwa rais waulize kama ana mdondo au? watumie ile clip ya Jangwani! patakuwa patamu hapo!
     
  8. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    wasted ...
     
  9. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    utumbo mtupu
     
  10. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Beneficial
     
  11. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    duh mafisadi hawa, mkuu wao anakula 17%

    kwa kweli huyu fisadi
     
  12. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,473
    Likes Received: 2,487
    Trophy Points: 280
    Waliotunga na wanao act akili zao zinafanana not compatible at all.
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Sep 26, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    I like this... sasa MBowe anagombea Urais wa nchi gani?
     
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lakini mbona haisemwi Mbowe huwa anatumia kiasi gani cha fedha zake binafsi kwa ajili ya shughuli za chama?
     
  15. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    watuwengine bwana, kwani lazima upost, thread ?
     
  16. M

    Mkandara Verified User

    #16
    Sep 26, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ikiwa kweli elimu ya kulipa ndio inatoa matunda haya basi bila shaka bora Dr. Slaa atupe Bureeee, hiyo bora Elimu..
     
  17. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sijawahi kuona watu waliochoka kimawazo kama hawa. Badala ya kulinganisha GDP na makusanyo ya kodi ili kupima uwezo wa serikali kujikusanyia mapata, wanadai Mbowe atafanya ufisadi kwenye GDP. Wawezaje kuiba GDP? Ama kweli hii ndiyo athari ya bora elimu.
     
  18. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaa Yaani hawa ndiyo think tank wa CCM

    Hivi nini Maana ya Tume la Taifa la Uchaguzi

    Haki ya Mungu hawa ndio wasomi wenyewe, halafu mbona wanaonekana kama watoto wa kishua?
     
  19. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaaa Nimesoma hii nimecheka sana, siyo siri Slaa anawapa tumbo la kuhara mafisadi
     
  20. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hawa wasichana wanafahamika sana katika ile mitaa ya kujiuza usiku hapa jijini Dar. Huyo Dada mwenye mdomo uliorefuka kama samaki chuchunge anaishi Sinza kumekucha. Wapo katika biashara hawana lolote jipya.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...