Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabinti wa leo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Raia Fulani, Feb 19, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hawana subira. Si wadadisi. Ni rahisi kushawishiwa, hasa mwanaume akiwa mambo safi. Tamaa yao iko hivi; kama mwanaume aonavyo maungo ya kike na akili kumruka, ndivyo walivyo mabinti (wengi) waonapo mazingira ya mali. Tena zaidi gari. Siwasemi vibaya. Wanam conclude mwanaume kwa kumtazama tu. Wasiyajue ya nyuma ya pazia. Humpati mwanamke kwa tenzi za rohoni (kirahisi hata kigumu) tena bali kwa kutanguliza ulicho nacho kwanza. Wanaume wa ndoto zao ni wachache ndio maana ni rahisi kumilikiwa na mwanaume mmoja hata wakiwa watatu. Cha msingi wapate mahitaji yao 'muhimu'-saluni, vocha, usafiri, mlo, viwalo, kodi. Sex imaweza isiwe lazima. Anajua to calm hamu hata kama ni kwa kuibia, kujichua ama wao kwa wao! Si tunaona wakilana madenda laivu kwenye media? Nisiseme sana. Sie wanaume tunapenda muwe wadadisi na wenye subira. Hayo mawili ni msingi wa mengine
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ondoa neno mabinti weka wakaka wa leo
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu ninatabiri reaction mbaya hakikisha umejiandaa na data za kudefend hii research yako..
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Dah!
    Hasira zangu leo sijui zimeenda wapi. Aaaargggigh!
    Ngoja nisiuharibu usiku wangu.
    Kesho nitakuamkia.
     
  5. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nataka niseme tu kuwa sio wote wako hivyo........wako mabinti wanaojiheshimu na hawako after things as u hv mentioned
     
  6. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyu nafikiri ana matatizo binafsi......ametafuta kakosa...sasa anaanza kutuletea research zake hapa!...!!!
     
  7. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,071
    Likes Received: 1,423
    Trophy Points: 280
    Haah ndugu unauwasha moto!, utaambiwa ume-generalise!
     
  8. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja kwa asilimia 1,000.
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    uliyoyaandika yana ukweli ndani yake,mambo haya hufanywa na mabint wa mijin na vjijin,walosoma na wasiosoma,japo si wote,ila kwa sasa kundi kubwa limedondokea hapo,sampling yangu ni kwa mabint ya sekondari,vyuo vya kati na universities,pia na wale wa mitaani!JAPO WATJISHAUA KUBISHA,lakini ukwel ndo huo,
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    penye ukweli si tunasema, kaka? Huu utafiti hata layman anautetea
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ukiona hasira zimesepa ujue pana ukweli
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kuhusu kupata mwanamke au kukosa ama kuwa na mwenza hilo siliweki bayana sana. Hiyo bayana anaijua mhusika. Tujadili mada
     
  13. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    yana ukweli sana, unajua wngi hawataki kusimama na kupambana wanataka vitu na mambo mazuri huku kazi hawataki, so wanapotokewa na watu wenye pesa inakuwa ndo zali kwao bila kujua hatma, mmesahau ile orodha ilitolewa kumuhusu Liyumba.
     
  14. CPU

    CPU JF Gold Member

    #14
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mmmmmmh
     
  15. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #15
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Samahani, huenda nigusa topiki nisiyofahamu. Nina binti wawili warembo kama mama yao na kila mmoja ana gari yake ingawa ile Taurus na ya mkubwa ni ya mwaka 2005 ukilingnaisha na hii ya mdogo wake ya mwaka 2009. Karibu kila siku baada ya chakula cha jioni huwa tunajadili mabmbo mbali mbali yaliyotamba kwenye news siku hiyo tukichanganya philosophy, politics, economics, science & technology, medicine na mengineyo mengi. Unataka kuniamusha kuwa mabinti hawa hawana subira ya kudadisi mwanaume yoyote mweye gari? Nafikiri umewaonea watoto wa kike wengi kwa matazamo wako huo. Sidhani kama wote wako vile
     
  16. CPU

    CPU JF Gold Member

    #16
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mshikaji naona kama unawaimbia mipasho flani hivi wadada wa JF . . !??? Au kwa vile umegundua hakuna mdada JF anaejua mipasho??

    Ngoja nitume maombi kwa Shossi atunge shairi ampe mdada aje ajibu hapa.

    Halafu naona kuna kadalili ka mabinti wa siku hizi (kama ulivyowataja) wanakukimbia sana hata wiki humalizi nao kila unapojaribu??!! Mtafute hashycool coz yeye ni dokta bingwa wa mbinu za kutokea mabinti kiutaalamu, sio unawatokea tu " OOOH MIMI NATAKA WEWE NIKAKUCHIMBE SHIMO" hapo kaka watakukimbia tu hata kama ulisoma nae la kwanza hadi la saba
     
  17. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #17
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    orodha ya wanawake wa Liyumba ndo sample tosha ya kusema mabinti wa kileo wanataka mambo mazuri huku kazi hawataki?wangapi wanafanya kazi na tunao vyuoni wanajiendeleza?tatizo lenu umaskini unawasaumbua,tafuteni hela hakuna anayetaka mwanaume wa chini!
     
  18. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #18
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alikuwa anatafuta mchumba nimeipitia thread yake muda si mrefu,kakosa naona hayuko vizuri finacially,sasa kaja na conclusion lake la chuki,katafute hela,acha kuja na hoja za kihafidhina kisa umekosa uliyemtaka kwa kukosa fwedha inayotosha:blah::blah:
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160

    Mie ndo kanitibua ile mbaya umenena mkuu hapo kwenye red. Huyu jamaa bana sijui kaamkaje leo aahahhh nasikia hasira mpaka basi
     
  20. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mjita umewapitia mule mule acha wapige mayowe lakini ukweli ndo huo!
     
Loading...