Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabillioni ya JK

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by ureni, Feb 15, 2012.

  1. u

    ureni JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wakuu ile issue ya mabillioni ya JK aliowakopesha watazania iliishia wapi?waliokopa wamesharudisha au ilikua kama bonus?kuna mwana JF yeyote aliyefanikiwa kuipata au ilikuwa ni politics?
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Zote alikopeshwa RZ1
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Riz1 ni nomaaa kachukua bil 64 za EPA huyo dogo ana hekari 290 mkulanga!

    Akibisha nawapeleka hadi kwenye shamba lake hilo la mkulanga!
     
  4. u

    ureni JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo ilikuwa ni sanaa?lakini nakumbuka watu wengi sana walipanga foleni NMB na CRDB kwa ajili ya hayo mabilioni inamaana hawakupata kitu?
     
  5. u

    ureni JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kwa nini wabunge wetu tuliowapeleka bungeni wasihoji hizi fedha matumizi yake yalikuwa vipi tupate kujua na zitarudije na walikopeshwa wakina nani na kwa kiasi gani?
     
  6. M

    Malila JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Amelima nini ktk shamba hilo ? au ana pori la eka 290? Kama ana pori la eka 290 ni sawa na Watz wengi tu ambao wana mapori huko huko Mkuranga. Kibaya zaidi wengine wanayo zaidi ya huyo dogo.
     
  7. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Haya Mabilioni ya kikwete yananisikitishaga sana wakuu, waliopata ni wale wasio stahili na walio stahili kupata hawakupata, Mpaka leo na kesho sijajua dhumuni lake lilikuwa ni nini hasa,

    wapo walio kopa wakaenda kuezekea nyumba zao, wapo waliokopa wakaenda kufanyia harusi, na hapo hapo viongozi wanajitapa wana mpango wa kuzifikia nchi kama thailand na zinginezo za asia,

    Nchi hii imejaa siasa za kufa mtu na hatuwezi piga hatua za kuzalisha wajasiriamali ambao baadae watakuja kuwa ndo wanashikilia uchumi wa nchi kwa mwendo huu, hayo mabilioni bora hata wangetafutwa wajasirimali kumi pekee hapa nchini wenye muelekeao mzuri wakapewa kuliko kugawa mikopo kama pipi na bila kuangalia wanao pewa na wafanya biashara au la
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,548
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Hii nchi ni kashfa tu zitakuwa zinafuatana...kweli kila kukicha afadhali ya jana
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa wewe eka 290 ndio umeona nyingi, mimi tu wa mitaani nna eka 500
     
Loading...