Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabasi yaendayo kasi hayooo...!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kimbweka, Sep 20, 2012.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    mabasi yaendayo kasi.jpg

    Haya sasa mabasi yaendayo kasi hayoooooooo
    visingizio vingine vije sasa.....
     
  2. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    Ndio haya? hiyo mbona aboud?
     
  3. J

    JahGun Senior Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh sidhani kama ndiyo hayo, mbona yako tofauti na yaliyo kwenye brochure za DART?
     
  4. M

    Madoido Senior Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona mabasi yenyewe SIMBA NA YANGA?
     
  5. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Simba wamepewa aboodi ha ha ha

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  6. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    mbona kama aboud..na yannuliwe sasa hivi wakati STRABAG hawaonekani kumaliza leo wala keshokutwa,si yataoza
     
  7. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,374
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Itabidi yakae 'store' au 'yafungiwe kwenye 'yard' kwa miaka mitano ijayo kusubiri barabara zikamilike !!
    Maana hizo barabara ujenzi wake ndio kwanza 'umezinduliwa' jana !!
    Upo hapo !!??
     
  8. mkandaboy

    mkandaboy JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha fiksi bwanaa, hayo ni mabus kwa ajili ya Simba na Yanga ambayo yametolewa na mfadhili wao (TBL). Na hapo yakiwa yard ya TBL pale ilala
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    KAMPUNI ya Bia Tanzania kupitia Bia ya Kilimanjaro Premium Lager hatimaye inatarajia kukabidhi mabasi mapya ya kisasa kwa timu za Simba na Yanga siku ya Ijumaa asubuhi.

    Meneja wa Bia ya Kilimanjaro Premium Lager, George Kavishe alisema jana kuwa maandalizi yote yamekamilika na makabidhiano hayo yatafanyika katika viwanja vya ofisi za TBL Ilala.

    "Zaidi ya wageni 100 wamealikwa kwenye hafla hii itakayofanyika Ijumaa hapa TBL na kati ya hawa wageni kutakuwa na baadhi ya mashabiki wa timu hizi mbili kwa hivyo tunatarajia makabidhiano ya aina yake," alisema Kavishe.

    Kwa mujibu wa ratiba, baada ya makabidhiano, kila timu itaondoka na basi lake na wachezaji na mashabiki na kupita katika matawi yao kwa msafara maalumu utakaoambatana na burudani mbalimbali huku mashabiki wa timu hizi wakitarajiwa kuyapokea mabasi hayo na kuwashangilia wachezaji wakipita katika matawi.
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    Yutong kumbe inekwenda kasi........
     
  11. m

    makelemo JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya ni mabasi ya simba na yanga
     
  12. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwi kwi kwiiiiii!!
     
  13. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    nimeku mind mleta mada!
     
  14. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Acha kutudanganya magari yametolewa msaada na TBL KWA SIMBA NA YANGA NDO WANAYATENGENEZEA BARABARA?
     
  15. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Simba chama kubwa hadi basi lake limewekwa mbele ya la yanga.....tehetehe, simba inaoongoza, wengine wanafuatia.
     
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Ila hizi rangi zimekaa kisiasa,hasa ukiangalia yanga rangi yake CCM pure
     
  17. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sasa kwani hayaendi kasi...?
     
  18. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hahaha yanenda kasi balaaa.....
    Kuna tajiri mmoja anaitwa zakaria kule tarime, amenunua haya mabasi yanafanya tripu za Mwanza to silari.......
    Ukipanda hayo mabasi lazima uandikwe jina na utoe namba ya ndugu yako ambaye hasafiri.................
     
  19. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Usidanganye wanajamvi, hayo ni mabasi yaliyotolewa na mdhamini (TBL) kwenda kwa klabu za Simba na Yanga.
     
  20. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ina maana yakitolewa simba na yanga hayawezi kwenda kasi....?
     
Loading...