Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabadiliko MMU

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dena Amsi, Apr 12, 2011.

  1. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wapendwa habari za jioni.!!!

    Hapa kuna kitu nimekigundua JF especially MMU.

    Watu tulitoa ushauri wa kuanzishwa jukwaa la kutafuta wachumba maana hizo thread zilizidi sana na kuudhi kwa kiasi fulani hivi. watu wakaelewa na kasi ikapungua kabisa.

    Sasa naona kuna jipya limeibuka tena "Namzimia DA", "Naizimia Avatar yake", "Napenda anavyochangangia" nk (Kwa wale waliowahi kunianzishia thread samahani sana mnisamehe sina nia mbaya bali kuwekana sawa)

    Jamani kama unampenda mtu, comments, avatar, na mengine mengi yake kindly hebu mtumie PM basi ili kupunguza thread zisizotaka ushauri.

    Tuwe na zile za kuombana ushauri na kusaidiana wapendwa katika mahusiano, mapenzi na urafiki .

    Samahani kama nimewakwaza wale wote mliowahi kuanzisha thread kama hizi. Ila jamani tuambizane ka ukweli saa nyingine..................

    Kind Regards

    Dena Amsi
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Aisee! Hebu njo huku mpwapwa nitakugharamia kinywaji kimoja ila nauli juu yako.
    Hizo muviz zilizidi. Nashukuru stelingi mkuu umeamka.
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Halafu wewe acha utani karibu na ukweli unajua niko ving'awe kwa sasa wewe uko mpwapwa gani.............

    Kinywaji andaa valuu chupa kadhaaa.......................................
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kupendwa hadharani kuna raha yake.....sema ukweli umwaibishe shetani hukufurahia kuona umerushiwa thread???mie nasubiri klorokwini anianzishie!:bored::bored::bored::tape:
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Saaly hivi hawa member wote wakianzisha thread yakuzimiana yakupendana itakuwaje?????????????? Sioni sababu ya kufanya hivyo (kwa upande wangu)
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,071
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280
  7. GY

    GY JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    dena nimekuzimia wewe,avatar yako na sredi yako,niPM basi ili nikupe details...
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Hivi Dena una nini? Maana watu (wanaume) wanakupenda sana humu...
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wanapenda Avatar + kilemba chake
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mbaya zaidi sidhani kama watu wenyewe hua wanakua wakweli...ni kama kampeni ya kutafuta umaarufu.Maana mtu umezimia michango yake kweli alafu hata siku moja hujawahi kumPieM umjulishe unakuja kumwaga habari jamvini.DA hongera kwakusema!Wandugu hopefully mmesikia na kuelewa!
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Details za kuzimia au za room number?
    Mkuu si unajua kuwa mkoloni binafsi laki ni pesa!? Leo nilijikamata mwenyewe....
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,071
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280

    Hahahahahah sema kweli DA ni kilemba tu au kuna vingine zaidi wanavyovipenda!? LOL!
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Lizzy Ushekh Yahya umeuanza lini????? Hiyo bluu hiyooooo
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    HA ha ha ha ha BAK bana acha mambo zako kilemba kinazingua watu.......................
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ukishuka tu hapo nibip nije kukuchukua.
    Chupa kadhaa ngapi bwana, ofa chupa moja tu. Kesho unapanda gari unarudi.
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nini kumpiem, hakuna cha thanks wala like aliyokugongea. Hajakuadd as a friend wala nini. Unajua kumpenda mtu sio hadi utangaze kwa watu. Watu wanaweza kuona tu fulani anampenda fulani.
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Umenisemea maneno yangu kabisa ha ha ha ha
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Apr 12, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Nionavyo mimi dawa hapa ni kuzipotezea tu mada kama hizo. Lakini mtu anapoanzisha mada kama hiyo halafu inachangikwa hadi kufikia kurasa kadhaa, kufanya hivyo kunawatia hamasa na wengine kuiga na kuanzisha za kwao kwa lengo ambalo wanalijua wenyewe.

    Wewe mada ya kumpenda mtu fulani inageuzwa inakuwa kijiwe cha stori unategemea nini? Lazima itazaa mada zingine za kufanana. Jaribuni safari ijayo kuipotezea mada ya aina hiyo muone itakavyopotea haraka. Na ikipotea haraka namna hiyo uwezekano wa kuvunjika moyo kwa yule aliyekuwa anataka kuanzisha nyingine unaongezeka na pole pole tutaanza kuziona zikififia.

    Kwa hiyo wito kwa wote humu ni kutozitukuza mada za 'nampenda fulani' au 'nimemzimia fulani' au 'fulani ananirusha roho'. Ni rahisi tu kama vile kuhesabu moja, mbili, na tatu.
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Poa poa poa
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehe DA nakwambia kweli!Kama we wamewahi basi afadhali sio sifa za jamvini tu wanataka!
     
Loading...