Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dena Dena Dena Dena Dena Amsi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Dena Amsi, May 11, 2011.

  1. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Jamani nawasalimu wapendwa wote wa MMU.

    Nimekaa na kujiuliza mbona thread kuhusu mimi zimekuwa nyingi mno???

    Hii inanipa wasiwasi nawaombeni mni-PM kuliko kunianzishia thread kila kukicha wajameni tafadhali. Imekuwa kila siku mara namzimia DA, namposa DA, naanzisha mchango wa laptop kwa DA heee kwanini mimi kila siku bana.

    I better stay away for a while angalau nipumzike this is too much bana kha!!!!.

    Regards

    DA
     
  2. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole sana mpenzi,
    hii yote ni kuonyesha ni kiasi gani,
    wadau hapa JF wanavyokumiss,
    worry not!
    Nasubiri ujio wako wa huku home!keep in touch!!!!!
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Pole sisi
    Unapendwa na wengi sis..
    hongera..
     
  4. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    waswahili husema ukicheka na nyani utayavuna mabua!dnt allow ur name to be miss used!hata kama mtu anakupenda kiasi gani respect lazima iwepo,tunakupenda ndio,na wako wengi tunaowapenda hapa lkn tunamalizana chemba kwa yale ya muhim yasiyotakiwa kusomwa sebuleni.Kila kitu kikiwekwa sebuleni vyumbani watakaa kina nani?kujuana kimjini mjini isiwe tabu kha
    my take:let zem knw ur a lady/gal/woman with dignity and respect,na anaekuheshim,lazima na yy anajiheshim pia
    Love u sana but will see u chemba.
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama ni kwa ubaya wanaanzisha hizo thread,nafikiri you are friendly na kama alivyosema AD wanakupenda!
    Furahia tu kwamba uwepo wako JF una maana nzuri kwa wenzio!!!!
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Na hii tena! Nikama unafurahia......hapo umejiwekea bango kubwa kabisa!
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Watu wanakupenda sana wanaogopa kukuPM utajua wanataka kukutongoza
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mimi natamani ningekuwa huyo Dena.
    sred unazoanzishiwa si kwa ubaya so kupendwa raha dear
    Niliona srd ya Marytina aliyoanzishiwa iliyokuwa inampongeza mod kwa kunilisha BAN-vipi ungepata sred tatu kama hizi.

    Personally nitakuanzishia sredi karibuni chukia na uchukie ,ebo vizuri huvijui?
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    naasi desi!!

    ila kesho usije tena ukaanzisha thread nyingine kwamba PM zimezidi.... haya dada lama salama!!!
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Ni sawa ni kwa upendo lakini zinapozidi
    inakuwa haina maana
    ukishaona kuna thread kama hiyo imejitokeza changia hapo
    sio kwenda kuanzisha ya kwako.
    Nakupenda sana dear
     
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kizuri cha jiuza kibaya cha jitembeza!!Ni jinsi gani unakubalika kwa wana Jamii nijambo lakujivunia usione ni karaha!
     
  12. M

    Marytina JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    how you will beat your kondoo mchungaji in case..............deviations....
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    May 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahah lol
    looohh wee umenichekesha jamani
    Poleee sana dear dahhhh
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Yeah! Umefika wapi na Zeru zeru wa kizungu?
     
  15. RR

    RR JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Wape wanachotaka......:biggrin1:
     
  16. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    You are so sweet mydear! An icon for many. I don't know what to say but i think you have right for your privacy, remember you can't stop the rain or hide your shaddow. wewe ni mtu wa watu
     
  17. M

    Marytina JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    the head of diplomatic mission in my brain ameelewa and hayuko tayari kuona nikifanya hilo.


    Nijibu:hw will you go around beating you wife?
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nimegundua hicho kitu ni moja kati ya vile vitu usivyovipenda.
    Pole sana Bibie...
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pia nadhani ungewaPM ambao wamewahi kufanya hivyo uwajulishe kwamba wewe hufurahii!!!Kutwa watu wanasifiana PM na bado inanoga kwahiyo na wao wafanye hivyo maana ikizidi zaidi ya mara mbili inaboa kwakweli!!
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Ni kweli tunampenda dena ila haya masredi yamezidi. Great thinkers utafikiri hawana vya kupost.
    Kila kitu kikizidi huwa ni kero.
     
Loading...