Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya wanaharakati yasisitishwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by cha arusha, Apr 28, 2012.

  1. c

    cha arusha Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napongeza juhudi za mh zito na wadau wote (wanaharakati) wa ukombozi, hatimae magamba wametangaza nia ya kutii nguvu ya uma baada ya kusukumwa. Wanaharakati hawana budi kuandamana nchi nzima kwa amani kupongeza mshikamano mkubwa wa wanaharakati kupelekea magamba kutangaza nia ya kuwajibika. Safari bado ni ndefu laki "M'BUYU ULIANZA KAMA MCHICHA"
     
Loading...