Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya mwanza kuhusu madaktari jana kumbe alikutana kuigiza, kuimba ushairi na ngonjera

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzalendo JR, Jul 5, 2012.

  1. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ukiwatazama kwa umakini ni kama wanatafuna maji vile, ni kwamba yale maandamano ya Mwanza kulikua na Ngonjera, mashairi na maigizo. Kama ilivyo kawaida umati ulikua wa kuokoteza wakiwa takribani 150 hivi kama mtakavyotazama picha zake, kulikua na kikundi kilichoandaa kuigiza, kingine nginjera( Wakanikumbusha MUUNGANO P/S Mbeya hiyo darasa la tatu). Pia wazee waliotaka kujikumbusha enzi za malenga wetu (Redio Tanzania) walikua na shairi lao.

    Kama ulitazama taarifa za habari jana kuna TV ilionyesha kwa styl fulani kukwepa kuona kikundi cha watu 150 kupinga huduma za hosipitali zisiboreshwe na kuendelea kulala 1 by 4 (Yaani kitanda kimoja wagonjwa wanne). Halafu maandamano yale yangekua na tija basi ningetarajia kuona mchanganyiko wa Watanzania tofauti na kikundi cha fulana za Kijani tu na Kanga zilizoisha kwa maisha magumu ya ngwe hii ya JK (JUA KALI).

    Nilitazamia watoto wale waliokusanywa na kukaririshwa igizo lile wangetumia muda ule kujiendeleza kielimu kuliko kupoteza their valuable time 4 Idiotic dramaz........ Haya tazama kuanzia Aerial pic na nyingine, huyu dogo mwenye Tshirt nyekundu alikua akiigiza na TOMATO kuchafua sketi yake.......

    JK (JUA KALI) THE HOME OF DRAMA
     

    Attached Files:

  2. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Hongera zao.. nchi hii tuna viazi vingi mno
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu unadhalilisha viazi mkuu haya ni matikiti maji!
     
  4. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,737
    Likes Received: 9,444
    Trophy Points: 280
    Sasa nasikia kasheshe ilizuka baadae ofisi za CCM Nyamagana kwenye posho maana waliahidiwa hiyo posho na wengi hawakupewa.
     
  5. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,344
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Aisee unadhalilisha matikiti maji! wacha haki ya Mungu kunikashifia!
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu unaweza kushiba matikiti maji, kiazi mkuu watu wa Iringa tunakiheshimu sana matikiti maji tunawapa wanyama wale si chakula cha binadam!
     
  7. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kaaya anaendeleza siasa za meru Mwanza!Kaza buti baba Dogo janja anawakilisha vema na umri wake unamruhusu kwenda vipindi 6 zaidi upo hapo?
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,400
    Trophy Points: 280
    Dhaifu
     
  9. paty

    paty JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    matikiti maji ???? hapana hawastaili kuwa matikiti maji , nadhani ni kandambili hawa
     
  10. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jina zuri MALAPA mjomba
     
  11. controler

    controler JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,537
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana matikiti ni matamu mno haya ni maboga!
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,056
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Na sii wasukuma viazi tuna vihshimu sana kwa hiyo hao walio andamana hawawezi kufanani na viazi labda mavi...lakini kufanan na matoborwa, michembe nooooooooooooooooooooooooo
     
  13. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mabom ya machizi hayakuwepo?
     
  14. r

    rwazi JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msiwape majina ya vyakula vyetu,haya ni ma toilet paper
     
  15. yatima

    yatima JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hao ni vilaza tu
     
  16. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duu ni kweli mkuu hawa wachooni!
     
  17. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanaintelejensia walikuwa wapi? waliruhusu vipi wakati kungekuwa na Al shababu, nchi hii inavihoja vingi
     
  18. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hahahahaaaaaaaaaa najua ujumbe umefika na picha imetazamwa. Polisia bana.............
     
  19. d

    dguyana JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaaya kama Mr. Misosi na track ya nitoke vip
     
  20. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kikwete my presidar! Kha! Nitakumisijeeeeeeeee? Una vituko wewe!
     
Loading...