Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya CCM kwenda ubalozi wa uingereza!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JokaKuu, Jun 29, 2011.

  1. J

    JokaKuu Platinum Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,789
    Likes Received: 998
    Trophy Points: 280
    ..mtu wangu wa karibu ndani ya CCM amenieleza kuwa wanapanga maandamano hapa Dar kwenda ubalozi wa Uingereza.

    ..wanataka kushinikiza kwamba serikali ya CCM ipewe "change" iliyozidi ktk mauzo ya rada.

    ..maandamano hayo yataongozwa na NAPE,ANDREW CHENGE,na DR.IDRIS RASHID.
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyu naye atakuwemo
    Mwenyekiti wa CCM kijiji cha Miwaleni Kilindi akielekea kwenye sherehe za kumpongeza BEATRICE kuchaguliwa kuwa mbunge
    [​IMG]
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Wasituboe hapa mbona wakati mama Claire Short alipojiudhuru kuhusiana na jambo hili hawakuunga mkono wakienda wahakikishe na Vithlan anakamatwa mara moja na change alizopewa Chenge zinarudishwa toka kisiwani
     
  4. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ROSTAM AZIZ umemsahau kwani ndiye atakayesoma risala
     
  5. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    MALARIA SUGU akielekea kwenye mkutano wa Nape huko Mtwara, picha by jeykey wa ukweli
     
  6. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Kilikuwa kituko cha karne Chenge alipoulizwa na makachero wa Uingereza kuwa US$5000,000 alizomlipa Idrisa Rashid zilikuwa za kazi gani alisema eti alimpa kama mkopo akaulizwa yeye kama mwanasheria mzoefu aliwezaje kumkopeshb hela zote hizo bila maandishi mzee wa kisukuma akasema mbona hivyo ni vijisenti tu!.
    Kumbe hapo awali bila Chenge kujua awalisha mhoji Rashid akawambia zilikuwa za kununua fenicha lakini alipotakiwa aonyeshe risiti za fenicha au fenicha zenyewe akaruka kimanga
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Vipi tena CCM! Si mnasema maandamano ni kitu kibaya, huleta vurugu na uvunjifu wa amani and all that nonsesnse according to makada wenu?
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    wanaandamania kwa mabo ya ujinga kabisa, ukiwaambia wakaandamane kukemea ufisadi unaoangamiza tifa hakuna anaejitokeza , sijui haya majitu yanalaana yakuzaliwa, ccm imejaa watu mamluki dhidi ya Taifalao...!
    tazama PIC chini, hakuuna anaeweza kuandamana kupinga hali mbaya kama hizi kwa mama zetu
    [​IMG]
     
  9. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye RED unaweza kufafanua, ni kiasi gani hicho?
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Yani waibe wao halafu waandamane kudai chench!! Kwa kweli litakua jambo la kihistoria tanzania na dunia nzima
     
  11. U

    Unstoppable JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    It is possible. Hayo yanaweza kufanyika chini ya Balozi Peter Kallaghe, ambaye alikuwa mkurugenzi wa mawasiliano ikulu kabla hajampisha S. Rweyemamu. He is very loyal to the system, sina hakika kama anarudisha fadhila or he just believe deeply in CCM.
     
  12. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni ubalozi wa UK hapa dar au ubalozi wa Tz huko uk? Kama ni hapa dar basi yaandaliwe maandamano mengine kupinga serikali ya magamba kupewa hizo hela. Na kwa kutumia wingi wa maandamano yapi wingereza iamue hela ziende wapi kwa kujali wengi wape.

    Magamba wananjaa kali ya hela sasa hivi na wakipewa akyanani zinaishia kwenye kulipa madeni wanayokopa sasa hivi kuendeshea serikali.
     
  13. K

    Kahinda JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 817
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Mkuu
    Thanks mimi sikuwa nimeiona hiyo, na amini kwenye jamvi hili watu hawapitishi macho tu wana angalia kwa makini.
     
  14. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,095
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Jamani masuala mengine siyo kila mara yawe ya kisiasa. kweli kabisa makosa makubwa na wizi unaonekana ulifanyika kwa msaada wa watanzania wachache, makosa yalifanyika, lakini sasa taifa mbele ndugu zangu, hizi pesa ni change yetu sisi watanzania na siyo ya ccm, kwani siyo chama kilichonunua Rada, pesa zile zikirudishwa si za kufungulia matawi ya chama cha ccm. Ningeshauri kwa pamoja tuunge mkono harakati za kurejesha change iliyobakizwa na mafisadi.
     
  15. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    watu kama nyie ndio mnaishusha hadhi JF, mod piga ban huyu
     
Loading...