Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maandamano ya ccm arusha yakumbana na FFU, wengi waumizwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwikimbi, Oct 12, 2008.

  1. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    CCM wadhibitiwa Arusha kwa kuandamana bila kibali
    John Mhala, Arusha

    Daily News; Saturday,October 11, 2008 @20:09

     
  2. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    labda polisi wameacha upendeleo!
     
  3. p

    pingiring'ombe JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2008
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo langu ni source ya habari, isije kuwa inataka ku-cover yale ya Tarime. Ngoja nisubiri labda ni kweli...
     
  4. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Tarime kwanza
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni habari ya kweli lakini hakuna atakayeweza kupindisha mambo ya tarime
     
  6. p

    pingiring'ombe JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2008
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante Mkuu kwa kutoa uhakika, maana kuna magazeti mimi huwa siyaamini hata kidogo... (Kwa jinsi wanavyoripoti issues)
     
  7. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2008
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,468
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Hao ccm na polisi wameandaliwa na RA ,hata wale chadema dar nao ulikuwa mkono wa RA.kwi kwi kwi kwi
     
  8. deny_all

    deny_all JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2008
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyo kamanda wa polisi mkoa wa Arusha likely rungu litamshukia au kama sio yeye mhusika wa hiyo oparesheni.....ngoja tusuburi tuone picha itakavyochezwa.
     
  9. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2008
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakimaliza Tarime watakuja kwa Basilio Matei. Akitaka kujiokoa kwenye hiyo dhahama awafanyie "court martial" hao FFU wake! Inawezekana pia ni mbinu ya ku-divert attention kutoka Tarime, au ku-danganya kuwa FFU wako balanced katika treatment yao ya maandamano. Nasema "kudanganya" maana hata madhara yaliyoripotiwa hapo ni madogo kama kuchaniwa shati, nk. Ingekuwa maandamano ya CUF si ajabu kuna wengi wangelazwa hospitalini kutokana na kuvunjwa mikono, miguu, migongo na kupasuliwa nyuso kwa marungu!
     
  10. K

    Kafara JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2008
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    isije ikawa kujenga mazingira kwa ajili ya yatayowapata wengine siku za usoni
     
Loading...