Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano makubwa nchini Afika Kusini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by think BIG, Aug 6, 2008.

  1. t

    think BIG JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 236
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Chama cha wafanyakazi nchini Afika Kusini (COSATU) leo kimefanya maandamano makubwa kupinga ongezeko la Mafuta, Umeme na Chakula. Maandamano hayo ya kitaifa, yamefanyika katika miji yote ya nchi hiyo.

    Public Transport umesitishwa kwa siku yote ya leo.

    Sasa tunawasubiri TUCTA!
     
  2. t

    think BIG JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 236
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Moja ya madai yao ni ongezeko la umeme kwa asilimia 27.5! ESKOM ndio TANESCO yao.

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  3. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2008
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tanzania wenyekutumia umeme ni asilimia 5,hapo unategemea nini.pili ukiwa na gari hasa uswailini uchelewi kukuta jirani yako kachimba choo barabarani.
     
Loading...