Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano makubwa kuidai Tanganyika.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Jul 20, 2012.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Kuna tetesi kuwa kuna maandamano makubwa kuidai Tanganyika hali ambayo inaonekana ni mtikisiko mwengine unaotarajiwa kuikumba Tanzania ,maandamano hayo yatafanyika Tanganyika kote ambako miji mikuu ndio itakuwa kiini
    cha maandamano kwa kila mkoa ,wazee wa Tanganyika wenye busara ndio walioamua kutokaa kimya na kuona sasa ni muda muafaka wa kuibua hoja ya G55 iliyozimwa bungeni na mtu mmoja.

    Tetesi hizo zimezidi kuonyeshwa kuchukizwa na hali ya nchi inavyoendeshwa bila ya kuwa na dira na maendeleo kutoonekana ,kila uchwao maendeleo yanarudishwa nyuma na kelele kutoka upande wa pili wa Muungano kuwa Muungano sio halali ,muungano unawanyionya muungano umedumaza ,sababu ambazo zinachangia kudumaa kwa Tanganyika na wananchi wake.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Wadau nadhani niambieni tu ni wapi nije nna hamu sana na mama tanganyika!!
     
  3. O

    Original JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna upuuzi kama huo. Muungano hautakufa bali tutaangalia matatizo yaliyopo na tutayarekebisha.
     
  4. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tanganyika tulieni zambi isiwakute.
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mh. akili zako kama za chadema = fupi
     
  6. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akili zako fupi kama za CCM = Fupi.
    Mke mzuri ni yule uliyetafuta mwenyewe au yule uliyepewa na baba yako akiwa mgonjwa?
     
  7. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwibaaaa! Huyu jamaa si ndo kila siku ni pro thithiem, kulikoni sasa ghafla kaibukia upande mwingine? Mkuu umejochanganya id au unajitekenya na kucheka mwenyewe? Kwa taarifa yako hili ni jamvi la great thinkers.
     
  8. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ni Uamsho Mkubwa, nasema ukweli kuwa Tanzania 1 na Serikali 1 ndio suluhu ya kweli, tudokezane Watanzania wa kweli au sisi ni koti fisadi akivimbiwua atuvue?
     
  9. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hizo taarifa nlizipata muda fulani nlipokutana na jamaa mmoja wa ikulu..
     
  10. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Huna haja ya kutafuta sehemu ni kuorganise tu na kuingia barabarani
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Angepatikana mzee mmoja mwenye kichaa cha mabadiliko ingekuwa njema sana, yani wazee wa Tanganyika wanakaa kimya wakati Tanganyika inadhalilishwa na watu dhaifu kabisa.
     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    kwani futari inalevya!!!!
     
  13. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    naanza kung'amua aliyokuwa anasema Hutaki unaacha kwenye thread yake ya chadema kuweni makini
     
  14. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nitafurahi sana kitu hiyo ikiwepo. Kimya cha Watanganyika kutodai Tanganyika yao huwa ninakichukulia kama ni mapenzi kwa Muungano, urithi pekee uliobakia kutoka kwa Mwalimu Nyerere. Tuandamane Watanganyika tudai kilicho chetu, baadae tutagawana mbao na Wazanzibari.
     
  15. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Weweeeeeeee, Tanganyika inarudi, Liwalo na Liwe.

    Na kitu cha kwanza ni kurejea mikataba yote ya madini. Hukuna kuchimbwa na mgeni chini ya 50% marahabas. Tanganyika imekuwa kichwa cha mwendawazimu?
     
  16. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,041
    Trophy Points: 280
    Ningeshiriki Muungano umenichosa kila siku kelele za uamusho tunataka Tanganyika yetu.
     
  17. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,648
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    heshimuni maoni ya mtakatifu nyerere kwa niaba ya kanisa kulinda muungano
     
  18. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Your request is sustained with my reputation. Na wakicheza mtiti wake hawatauweza. tanganyika ni lazima, sio mjadala. Kwanza iliporwa bila ridhaa yetu. Cha moto mtakiona.
     
  19. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kuendelea na muungano wa namna hii ni hatari kubwa!
     
  20. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,167
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    afadhali kuwa na akili fupi kuliko kutokuwa na akili kabisa kama wewe ulivo!!
     
Loading...