Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano makubwa Arusha tar 24/07/2011

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malboro, Jul 15, 2011.

  1. M

    Malboro Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf, leo nilikuwa nasikiliza RADIO FIVE ya Arusha wananchi wenyewe bila kiongozi wa chama chochote wameazimia kuandamana hadi kwa Mkuu wa Mkoa wa Arusha kwa tarehe tajwa. Lengo la maandamano hayo ni kudai UMEME. Kwa mujibu wa wananchi walioohojiwa, maandamano hayo hayatahusisha chama chochote ili kuepuka kile kinachoitwa lawama kwa baadhi ya vyama hasa vya upinzani. Maandalizi yanafanyika kwa kutafuta kibali na hata kibali kisipopatikana wataandamana hata damu ikamwagika. Nafikiri ni kusubiri tuone.
     
  2. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Waandamane tu maana nasikia mgao wa Arusha ni kama wanawakomoa wana Arusha maana ni mkali mno wansema yaani ni kama hamna umeme kabisa pale Arusha mjini
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Maandamano ni njia ya kufikisha ujumbe hasa kwa serikali ambayo siyo sikivu,thus naunga mkono kabisa na naahidi kuwepo siku hiyo!
     
  4. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hali Kadhalika Mbeya mjini wazee, mgao ni mkali mno, ni kama hamna umeme kabisa.
    Nadhani wanafanya makusudi kwa majimbo yaliyochukuliwa na Chadema.
     
  5. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sio kwamba wananchi semeni CHADEMA a.k.a Magwanda ndio wanao andaa wananchi kuandamana na kumwaga damu
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nawashangaa wanazunguka wakati kila kitu kipo waz!!
    Chadema ni chama cha Vurugu
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,629
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo CHADEMA na CCM sio miongoni mwa wananchi? nina wasiwasi na uzoefu wako uko nyuma.
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Leo naona tangu jana saa kumi na mbili mpaka sasa umeme upo au mvua imenyesha kule mtera...?
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,629
    Trophy Points: 280
    Vipi mkuu umesharudi kutoka Igunga? nasikia ulikuwa kwenye ile orodha ya waliokodiwa kwa ajili ya kwenda kulia pale kwenye ule mkutano!,...... vipi wenzako waliozimia wameshazinduka?
     
  10. M

    Mkwele JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli arusha hali ni mbaya, umeme wa TANESCO sijui unapatikana saa ngapi? wiki moja nimekaa nimebahatika kuona umeme siku moja tena saa nane usiku. Mchana ni majenereta tu yanaunguruma.
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jul 15, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Arusha tutaandamana hata kama watapiga risasi za moto hatuogopi! Tumeshazoea kuuawa hovyo na polisi wa ccm
     
  12. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ilitakiwa ifanyike nchi nzima.wamenikatia umeme then niisapoti serikali huu ni wehu kabisa.
     
  13. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    unapigwa nini.
     
  14. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Lazima tuandamane no way out. Mpaka kieleweke, hapa nasikia Ngeleja anaja miradi tu wakati hakuna umeme.
     
  15. P

    Prof kileo Member

    #15
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu yangu wewe ni mtanzania tena m1 wa waathirika wa umeme. Huoni sababu ya kuuhitaji umeme? Usiangalie itikadi dai haki yako ya msingi? Maandamano ni njia ya pili baada kwnza ya mijadala na maswali kushindikana! Kwani wewe unajua faida ya hata huo umeme? Ucwe mpuuzi angalia ghali ya nchi yako na ondoa itikadi za chama
     
  16. s

    seniorita JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe ni mgonjwa wa akili, unashindwa kuona na kuelewa kuwa mgao unawahusu watanzania wote na wageni waioko? Inakuwa Chadema sasa? Chadema kinawezaje kuwahamasisha wananchi walitoa allegiance zao kwa wana Magamba? That line of thinking is pure mediocrity....sharpen your mind and think about mateso ya wananchi instead of kuhusisha kila kitu na chadema
     
  17. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    HTML:
    
    
    Kama ilivyo CCM a.k.a Magamba chama cha wanyonyaji.
     
  18. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Nasikia ulibwia Unga na kukodiwa kwenda kulia kwa Rostam, umesharudi?
     
  19. W

    Willegamba Member

    #19
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgao wa umeme ni nchi nzima jamani hili ni janga linawashinda viongozi kulitatua watawezaje kuwasaidia? Umeme sio bidhaa inayopatikana dukani tuseme tukiandamana tutanunuliwa tupewe tutulie. Nashauri tuyageuze maandamano haya yawe ya kuing`o serikali legelege madarakani iliofanya uvundo huu wa miaka 50. Mm pia nipo arusha na nitaandamana hata nipigwe moto wengine wapone.
     
  20. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Maandamano hayo bado yataonekana ya kisiasa kwani Lema,Mbowe na viongozi wengine wa chadema wataingia kwa title ya wananchi.
     
Loading...