Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano maandamano maandamano kupinga unyanyasaji wa polisi nchi nzima

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanaharakatihuru, Jun 27, 2012.

  1. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maandamano kwa Dar es Salaam yataanzia karibu kituo cha Haki za binadamu nyuma ya chuo cha ustawi wa jamii kesho saa tatu asubuhi mwambie na mwenzako kama yaliyowapata wapigania haki wengine yanakugusa tafadhali fika bila kukosa na huu ni mwanzo wa kuiambia serikali hakika tunaweza kuwaadabisha.
     
  2. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    pamoja
     
  3. a

    akelu kungisi Senior Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hakika taarifa hii isambazeni kwenye mitandao ya cm za mkononi na kwenye vituo vya redio tukapinge uharamia huu! SAA YA UKOMBOZI NISASA!
     
  4. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Pamoja sana. FFU wanaruhusiwa kuandamana?
     
  5. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    bora tufuate nyayo za Tunisia.
    Jakaya out.
     
  6. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kwa nini iwe kesho? nini kimewafanya mfanye maandamo hiyo kesho?
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Nani kaandaa hayo maandamano?
     
  8. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,046
    Likes Received: 1,346
    Trophy Points: 280
    mwisho wa maandamano itakua GYMKHANA CLUB karibu na ikulu
     
  9. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    x NI VIZURI KUELEZA KWA UFASAHA.
    NANI KAANDAA MAANDAMANO??
    NINI MADHUMUNI YAKE?
     
  10. a

    akelu kungisi Senior Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mlioandaa haya maandamano wekeni sawa hii kauli kwa kuwa issue ya Ulimboka ina pubilic interest, ka hivyo itawavuta wengi zaidi kuupinga uharamia huu! hamasisheni watu wote waingie majiani!
     
  11. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,046
    Likes Received: 1,346
    Trophy Points: 280
    umma wa tanzania isipokua vibaraka kama nyie ndio ulioandaa
     
  12. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wananchi
     
  13. m

    mob JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    haya maneno yameshakuwa mengi sasa ni wakati wa walk the talk
     
  14. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Better to have a Good Dictatorship than Bad Democracy jibu hilo miguuni mwako
     
  15. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Badilisha heading basi
     
  16. Azipa

    Azipa JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 1,068
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Saa ya ukombozi ni sasa. Huu mtiririko wa matukio ni wito wa kuikomboa nchi. Serikali haiwezi kushinda umma. Kiukweli hata rais Zuma aliposhindwa na sheria, umma ndo ulimsaidia kulaani na kuondosha ile picha inayoonesha uume wake. NAUNGA MKONO MAANDAMANO. POWER TO THE PEOPLE
     
  17. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunaandamana kwa faida ya nani? Polisi nadhani watazuia maandamano haya HARAMU
     
  18. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nashukuru kwamba umeelewa sasa
     
  19. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,226
    Likes Received: 2,360
    Trophy Points: 280
    yanaanzia hapo..yanaelekea wapi??
     
  20. j

    jigoku JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mleta mada wazo lako ni zuri sana lakini ili kuwe na mwitiko mzuri ni vema taarifa ziwe sahhi kwa kutuelewesha nani anaratibu maandamano hayo,nani atahitimisha kwa hotuba,saa ngapi route ni ipi?theme ni ipi.na upanuliwe wigo wa kuyatangaza maandamano haya.
     
Loading...