Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano !!! Maandamano!!!!! Jumamosi 26/11/2011: Yana Kibali Cha Polisi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KING COBRA, Nov 24, 2011.

  1. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wapo Mission international ya Jijin Dar ,Imeandaa Maandamano ya hisani yenye lengo la kuchangisha Tshs 500m, kwa ya kununua viwanjwa vya ujenzi wa Shule ya Maadili kwa Kizazi kipya.

    Kwa mujibu wa Mwenyekiti wa bodi wa MISSION hiyo Mhe Jaji Harold Nsekela wa Mahakama ya afrika , Mashariki , maandamano hayo ambayo Mgeni Rasimi ni waziri Mkuu Mizengo Pingo yatafanyika tarehe 26/11/2011!!! Maandamano hayo hayo ni ya zaidi ya 2km ambapo yataanzia eneo la Jogoo.

    Awali mpango huu wa Maadili kwa kizazi kpya ambao unaenda sambamba na Tiba Lishe na Kutoa Sumu uliopo mtaa wa LOLIONDO kurasini ulizinduliwa na Rais Jakaya Kikwete tarehe 18/07/2011.

    Mwenyekiti anawataka watu wote kuhudhuria na wale watakoa shindwa kuhudhuria wachangie kupitia CRDB 01j1013657901 na kwa Mawasiliano zaid piga simu 0787 582845.
     
  2. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Umenikata Stim kinoma, daaah me nilijua yale maandamano yetu ya jukwaa la katiba ambayo nilishajiandaa na bango langu ninalo nasubiri turuhusiwe kuandamana tu

    Dah
     
  3. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    al shabab watakua wapi?
     
  4. fige

    fige JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani ukienda kwenye maandamano hayo na bango binafsi wanakataza ?
     
  5. fige

    fige JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Al shabab hawataki maandamano ya kupinga serikali.Hapo ndio mtajua ni nani hawa al shabab.si ndio wanawapa wenzao sumu nasikia !!
     
  6. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Duh aseeeeeeeeeeeee, umekata stimu kabisa nilikuwa nshaanza kuchana box!!!!!!!!!!!!
     
  7. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mimi nashauli Wale wote ambao walikuwa wanataka kupinga Mswaada wa Katiba waende na Mabaongo hayo kwenye maandamano hayo kwani hakuna anaye kataza!!!

    Mrada wa Kutoa Sumu ni Wa askofu Gammanywa ambaye ni mdau wa CCM hivyo hakuna shaka!!!
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,980
    Trophy Points: 280
    toka leo mchana polisi wameshatoa tamko la kuzuia maandamano hayo
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,170
    Trophy Points: 280
    Al Shabaab wabaguzi sana, yaani wanataka kushambulia maandamano ya katiba tu?
     
  10. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Wakiyaruhusu haya maadamano ndiyo nitaamini hawa polisi ni policcm.
     
  11. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    wakuu twendeni, tutayageuza njiani na kuwa ya katiba!! Jitokezeni kwa wingi tuweze kufanya surprise kwa mapong'o.
     
  12. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,694
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Uwe unaweka na aina/sababu za maandamano kwenye heading,
    Namna hii ni kurushiana stimu tu!!!
     
  13. L

    Lsk Senior Member

    #13
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...mimi na jamaa zangu wanne tulokuwa wote katika harakati za kuipigania katiba mpya ya serikali ya wanafunzi pale Chuoni IFM mwaka 2008,tumepanga kuwasuprise waandamanaji wa Gamanya. Tutakuwa na mabango yetu ya kupinga kusainiwa kwa mswada wa Mchakato wa Katiba. Karibuni na wengine,mtuunge mkono na mabango yenu yenye maudhui kama ya kwetu.
     
  14. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    vipi el shabab. Hawata kuwepo?
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hawatakuwepo
    may b 2858 ova
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    bora wameruhusu hayo maandamano mazuri ya kumkomboa mswahili wa tz na uzembe walionao wakufikiri..
     
  17. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,760
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    We hujui kama police na al shabab damdam?
     
  18. L

    Lsk Senior Member

    #18
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...aibu kwa Kova,shame on Said Mwema!!
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    mama D! Watokee wapi?
     
  20. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pingo=Pinda
    Jogoo la wapi?
     
Loading...