Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maalim Seif Sharifu Hamadi ni mgonjwa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Jul 31, 2012.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Kuna taarifa zilioenea chini kwa chini kuwa Makamo wa Kwanza wa Raisi wa Zanzibar Maalim Seif Sharif Hamadi ni mgonjwa.
    Nashangaa tu habari hii imekuwa kama imefichwa sijaisikia kwenye magazeti wala vyombo vya habari.
    Mwenyezi Mungu amjaalie uzima na arudi katika afya yake ya kawaida.
     
  2. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Mwiba kwani ugonjwa wa Maalim Seif Sharif Hamad ni suala la muungano ?.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. mwana wa mtu

    mwana wa mtu JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata Lowassa nae tunasikia kila mara mgonjwa, lakini inafichwa fichwa (sijui ndo urais 2015)!
     
  4. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maalim ni binaadam kama binaadam wengine, si ajabu kuumwa, mungu amuafu arejee kazini.
     
  5. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Hapana sio la Muungano ,ni mwanasiasa mashuhuri katika siasa za Tanzania na East Africa ,na pia naweza kusema ni mdau wa harakati za ukombozi hapa Tanzania dhini ya ukoloni mweusi.
     
  6. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Ila ni kiongozi ,sikumuona katika maombolezo ya meli iliozama ,nikafikiri alikuwemo ndio nikaulizia nikaambiwa ,ni mgonjwa taabani.
     
  7. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole kwa maradhi Mhe. Maalim Seif Sharif, japo sera zako zaKibabe ndio zilizopelekea CUF kubaki jina baada ya kifo cha kisiasa kukikumba.
    Lakini kwa hili la maradhi tuko pamoja na tunakutakia kila la KHERI upate ahueni na urudi kulitumikia TAIFA Kama Kawaida.
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Namuombea apone haraka. mara nyingine watu hawapendi magonjwa yao yajulikane na public.
     
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Kama huwezi kushindana nae jiunge nae....ccm wamejiunga nae baada ya kuona hawawezi kushindana nae
     
  10. Walikughu

    Walikughu Senior Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole zake Maalimu
     
  11. Mnyamwezi.Zanzibari

    Mnyamwezi.Zanzibari Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dhambi zamtafuna huyu Mwarabu mweusi. Pole Sefu
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Mungu atamjalia atapona.
     
  13. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Asante kwa taarifa

    get well soon maalim
     
  14. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CCM wamemuingiza choo cha kike, akazama sasahv wao aaaaah! Roho kwatu.
     
  15. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nadhani unamaanisha siasa za nchi ya zanzibar...
     
  16. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    cha ajabu hapa ni ukimya uliopo, kama Pinda kwenda check up tunaambiwa, kwani yeye kimya kimya?

     
  17. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Get well soon Maalimu, ila ukipona rudi na njia mpya ondoka katika choo cha kike ambacho uliingizwa na CCM.
     
  18. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Na yule aliyekua na ugonjwa wa kuangukaanguka vipi alishapona??
     
  19. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    allah ampe uzima hadi uchaguzi wa mwaka 2015.
     
  20. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mungu akupe tahfifu Maalim Seif
     
Loading...