Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maajabu ya wanahali ya hewa wa Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by John W. Mlacha, Oct 24, 2012.

  1. J

    John W. Mlacha Verified User

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    eti kuna kimbunga kinaitwa anais kimetokea huko bahari ya hindi. Kwa hiyo kimepindisha mvua ambayo walitabiri kuwa itakuja oktoba... Hahahahha
    Mwingira upo??
     
  2. SWEEPER

    SWEEPER JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo kimbunga hawakukiona kwenye darubini yao? Inasikitisha sana, wakitabiri haitokei wasipotabiri kitu balaa! Poor TMA au wanatumia waganga wa jadi nini?
     
  3. J

    John W. Mlacha Verified User

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Huwezi jua walipewa je hizo ajira
     
  4. Jilanga

    Jilanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani Tz kuna jambo ambalo lafanyika kwa uhakika! Tz ni nchi ya ubabaisha kila kitu ni kuotea kama multiple choice in Mathematics!
     
  5. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    aiseeeeeeeeeeeee babaangu wenzenu walikuwa wanamanisha oktoba ya mwakani nyinyi mnafikiri ya mwaka huu
     
  6. J

    John W. Mlacha Verified User

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Hahahahaa
     
  7. q

    querauk Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wameajiriwa kwa upendeleo either ni watoto wa magogo/vigogo na shuleni walifaulishwa na maprofesor wa chupi hawana lolote zaidi ya kutabiri kwa kutumia masaburi.aibu kubwa
     
  8. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Huwa nikimsikiliza mama kijazi anavyojenga hoja kuelezea Yale waliyotabiri awali kuwa hayatatokea namuonea huruma sana, anatumia nguvu kubwa mama watu.
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Darubini iliona Mvua kumbe ni kimbunga....yaaani wakiwa maabara hawa ndio wanasema Una Ukimwi kwa kua, baadae wanabadilisha wanakwambia No no huna UKIMWI.......
     
  10. Root

    Root JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,470
    Likes Received: 3,465
    Trophy Points: 280
    Kuna mchungaji alisema haitatokea ikitokea anaacha kuhubiri

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  11. O

    Ongeauchoke Senior Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tanzania is an irrelevant country.
     
  12. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa kwei wanampa ujiko Mzee wa Upako. Kama vile ndiye alieepusha EL Nino
     
Loading...