Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maajabu ya twitter!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Paddy, Dec 6, 2011.

  1. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    @salvarweyemamu
    @daudibalali

    GTs hizo account mbili nashindwa kuzielewa. Salva anaiponda serikali na ufisadi kupitia hiyo account yake.

    Cha ajabu zaidi ni huyo jamaa anaeitwa Balali, anadai hakufa na anajiandaa kumwaga siri zote!!
     
  2. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Wala sio maajabu hata kidogo...
    1. Kwani @salvarweyemamu wa twitter lazima awe @salvarweyemamu uliyemjua/unayemfikiria wewe?
    2. Kwani @daudibalali wa twitter lazima awe @daudibalali unayemjua/unayemfikiria wewe?
    Si mtu yeyote anaweza kufungua account kwa kutumia usernames hizo?
    Wala sio maajabu hata kidogo...
     
  3. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    lakini siamini kama balali alikufa
     
  4. m

    matawi JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ni kweli ni kama hapa jf mtu anaweza jiita slaa au zito na picha akabandika
     
  5. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 277
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Alichokitenda mungu binadamu hawezi badirisha..RIP Bilal
     
  6. mwakichi

    mwakichi JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 405
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    WADAU:
    siwezi kusema kama ni tetesi au laah..lkn kwa wale waliokua katika mtamdao wa kijamii wa TWEETER kuna jamaa anaitwa/amejitambulisha kama Daudi balali..anadai hajafa yupo na siri nzito sana itakayotawanya taifa hili siku akisema
    kwa madai yake anasubiri mda mwafaka...kazi kwetu..
    huyu jamaa alikufa kweli au tulichezewa kama movie ya Godfather?
    Ana siri gani kubwa kiasi hicho?yupo wapi..
    AAAAAAH na maswali mengi ila kwa leo ni hivi tuuu

    source
    tweeter
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nahoji juu ya usiri mkubwa uliotawala mazishi ya aliyekuwa gavana wa banki kuu pale BOT. Moja ya principle ya kiintelejensia ni usiri, sasa iweje. Pale pana namna imechezwa pale!
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kwani utawala hawajui alipo? LTK wamelala? Basi itakuwa ajabu sana kama itakuwa ni kweli
     
  9. King2

    King2 JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Crap !
     
Loading...