Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maajabu ya Mungu: Mtoto alelewa na Nyani miaka 5!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ibrah, Nov 20, 2008.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2008
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wana JF, hii habari ipo kwenye Majira la leo; Hakika Mungu ni Mkuu
    Source: Majira 20 Nov.2008
     
  2. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nimejaribu kutafuta vipande muhimu kwenye hii habari ili niridhike kwamba tukio hili kweli limetokea. Habari yaweza kuwa ya kweli, hata hivyo imeandikwa ki-udaku mno. Mfano, imetajwa hospitali ya Bukombe; gazeti limeshindwa hata kupiga simu kwenye hiyo hospitali tupate kauli yao japo kwa ufupi? Uandishi wa namna hii ovyo kabisa. Website zenye mipicha-picha nazo ovyo. Mwanakijiji.com inaonyesha njia.


    Tukio kama hili limewahi kutokea Urusi. Mtoto alitunzwa na mbwa kwa miaka kadhaa.
    Video footage ya huyo mtoto ilionyeshwa kwenye luninga. Japo mtoto aliweza kutoa sauti kama ya bubu, hakuwa anaweza kuongea.




    .
     
  3. RR

    RR JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2008
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Waweza kufikiri ni tukio la hivi karibuni (inaelekea mwandishi alitaka watu waamini hivyo).
    Kama mtoto aliokotwa akiwa na miaka 5 na sasa ana miaka 11, basi ni tukio la miaka 6 iliyopita.
    Halafu hapa wanasema mtoto anaomba msaada....nina mashaka kama huyu mtoto ana uwezo wa kuomba kupelekwa shule ya bweni! Nadhani anayeomba msaada hapa ni mlezi wa mtoto huyo (kwa niaba ya mtoto mwenyewe?).
    Hata hivyo ni tukio la kipekee mtoto kulelewa na nyani kwa miaka 5 (kwamba aliweza kumudu maisha magumu ya porini kwa kipindi chote). Labda ni 'George of the jungle' ya kweli.
     
  4. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2008
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nina maswali mengi sana ya kuuliza hapa;

    1. Mtoto alitupwa kwenye rambo baada ya kuzaliwa ......Hizi taarifa walipata wapi, nani alishuhudia huyo mtoto akiwa kwenye rambo? mi matarajio yangu ni nyani huyo aliye mwokota ndiye alimkuta kwa mara ya kwanza akiwa ndani ya rambo.....! vinginevyo kuna utata hapa! Mtu wa kwanza kumuona mtoto huyu ni askari wa Ushisombo, na walimwona nyani anamnyonyesha...sidhani kama alikuwa kaviringishwa rambo!

    2. Kuhusu umri wa mtoto wakati anapokonywa toka kwa ''Mama mlezi'' nyani, ilikuwa ni miaka mitano (sio kadirio)....je hapo napo walijuaje kwamba nyani yule alikaa na mtoto kwa miaka mitano na huo ndio umri wake? au haya ni makisio tu?

    3. Kwa nini askari wale wakaamua kumfyatulia nyani risasi kama njia pekee ya kumnyang'anya mtoto? mimi na amini wale ni wataalam wa wanyama pori, hivyo kulikuwa na njia mbadala ya kumpata mtoto bila hata kumuua ''Mama mlezi'' wa mtoto!

    Kama ni kweli, hili limetokea, nyani ameonyesha upendo wa hali ya juu kuliko binadamau, kwasbabu nyani alikuwa na uwezo na nafasi nzuri sana ya kumdhuru mtoto yule, lakini akachagua kumlinda kwa nguvu zote na ndio maana alikuwa ananyima kuwaachia mtoto, kwa sababu binadamu alisha mkana kwa kumtupa kwenye pori lao ambayo ni makazi yao ya kudumu! Hapa kutakuwa na namna tu sio bure, askari hawa watakuwa na lao jambo!

    3. Hivi haiwezekani binadamu akamvamia nyani na kumwingilia hivyo huyo mtoto akawa na baba binadamu na mama nyani? na sema hivi kwa sababu tumeshasikia mwanamke kalazimishwa kuingiliwa na mbwa (tena hii habari ilitoka huko huko Shinyanga -migodini), tumeshasikia wanaume kuwaingilia mbuzi (hapa mimi nina ushahidi tosha kijijini kwetu kuna kijana alishikwa red handed akimwingilia mbuzi). Ila tu hapa mimi si mtaalam wa baolojia naomba wenyewe mcomment kama hili haiwezekazi pia!

    Huo ndio mtazamo wangu!
     
  5. Suki

    Suki JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2008
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama wenzangu,nimeshindwa kujizuia kupata maswali ya hapa na pale.
    Huyu nyani alikuwa species gani?Just trying to figure out the whole nyani running away,carrying a 4-year-old human child scenario.Isije ikawa tunadeal with Queen Kongs hapa.

    Halafu,ili kuweza kunyonyesha,ina maana nyani alikuwa na mtoto of her own.Je?Alimtelekeza mtoto wake and took on the sapiens au ali-double click?Au mtoto wake pia alikuwa ameuwawa kwa risasi?

    "Hata hivyo, inadaiwa askari hao walipata shida kumchukua mtoto huyo baada ya nyani mlezi kukimbia naye mara zote kila alipokuwa akiwaona, hivyo kuchukua muda mrefu kumpata," alisema.

    Like 5 years?And,they knew the baby was human,right?
    Oooh!I see,Queen Kong also had weapons of mass destruction,ndio maana ilikuwa vurugu kumpata mtoto hata baada ya hiyo miaka mitano.I can live with that.

    Sisemi kwamba hadithi ni ya uongo.I just need help making sense out of it.
     
  6. Gosheni

    Gosheni Senior Member

    #6
    Nov 20, 2008
    Joined: Oct 28, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Kwa ujumla hii habari inamaswali mengi kuliko majibu. mimi ni swali moja tu ambalo linanisumbua, kwa namna ninavyo fahamu ni kuwa mtoto mwenye miaka mitano atakuwa na uzito unaokaribia kilogramu 25, sasa huyu nyani anuwezo wa kubeba mtoto au kitu cha kilogramu 25? hapa mimi inanifanya nisiamini hizi habari.
     
  7. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2008
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi kilichonisikitisha ni kuuwawa kwa yule Nyani! Km Next Level alivyosema...kweli hao watu wa wanyamapori hawakuwa na njia nyingine? Ipo picha ya mtoto na Mlezi wake wa sasa katika moja ya magazeti ya leo
     
  8. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2008
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135


    Mkuu unaweza kuiscan ukaiweka hapa, tuione picha hiyo inafananaje.....wengine tupo bush!
     
  9. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2008
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Picha hiyo natumaini inaonekana japo si clear sana
     

    Attached Files:

  10. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2008
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ubarikiwe mkuu Liz snr ....nimeipata unono kabisa na ubarikiwe!

    Mbona huyo mtoto kama kafanana vile na Rose Mbwambo mama yake mlezi? au ni macho yangu?
     
  11. M

    Mwandoe New Member

    #11
    Nov 20, 2008
    Joined: Nov 20, 2008
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamna ukweli kwa hadithi hii, ina pengo chungu nzima ambazo si rahisi kuthibitisha!
     
  12. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ...Ni kweli wanafanana au ndio amebuni njia ya kupata msaada wa kusomeshewa mtoto wake akaamua kutunga story ili apate huruma ya watu... Bongo noma!!
     
  13. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2008
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Bongo kazi kweli kweli!
     
  14. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2008
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Japo hii habari imefinyangwafinyangwa ki fiction zaidi, ila kitendo cha askari wa wanyama pori kumuua yule nyani ni kosa la mauji na wanastahili kujibu tuhuma hizo katika hizohizo habari za kifiction. Mi nafikiri kama ingekuwa ya kweli kuna watu wengi sana wanafanya research ya nyani na sokwe kwa nini wasipige picha za video? kwa muda wote walipokuwa wanamfuatilia.

    Anyway hapa hakuna wa kujibu maswali mengi niliyo nayo kuhusu hii "fiction story" na hata mwandishi wa gazeti hili hana majibu.
     
  15. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2008
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Huyu Rose Mbwambo anatakiwa abanwe vizuri, huyo ndo anajua ukweli kama ni fiction au laaa!

    Halafu huyu mama jamani inasemekana ni mfanya biashara, sasa ni mfanyabiashara gani anashindwa kumlipia mtoto huyu Elimu ya Msingi hata ya Secondary? Na kwa nini alienda kumbeba huko kwao Ushirombo?

    Haya mambo yananitatiza kwelikweli!
     
  16. kkiwango

    kkiwango Senior Member

    #16
    Nov 21, 2008
    Joined: Aug 27, 2007
    Messages: 168
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mmh, mbona wanafanana sana jamani? na pia mfanyabiashara kweli ashindwe kumsomesha? isije ikawa ni mradi,nisamehe lkn si iiamini sana hii hadithi.labda watufafanulie zaidi.
     
  17. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #17
    Nov 21, 2008
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    A monkey in Dhenkanal protects and takes care of a twenty-four day old human baby when his mother is engaged in household chores. The monkey comes to the house in the morning and spends the whole day taking care of the baby and at times even sleeps in the house with the little one. This incidence has become the talk of the town and the locals are also surprised, though pleasantly protects and takes care of a twenty-four day old human baby when his mother is engaged in household chores. The monkey comes to the house in the morning and spends the whole day taking care of the baby and at times even sleeps in the house with the little one. This incidence has become the talk of the town and the locals are also surprised, though pleasantly

    monkey_babysitter
     
  18. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Hawa waandishi wengine wanatazama makatuni ya tarzan na kuunga unga habari,sio mbaya ni katika kutufurahisha,ila mtoto wa miaka mitani kwa kimo ni sawa na nyani mwenyewe. au walikusudia miezi mitano.
     
  19. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #19
    Nov 21, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    The Wolf Boy from India...mnamjua huyu naye?


    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]
     
  20. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2008
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    No comment......tehehehheheeeeeeee! teheeeeeeeeeeh!
     
Loading...