Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maadui wangu wa3 Jf, hawa hapa...,...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Jul 4, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wadau nataraji mmeamka salimini.
    Najua vema hapa si jukwaa la malalamiko.
    Bt nimeileta hapa kwani najua kule malalamikoni wadau ni nadra kuvinjari hadi member anapokua na tatizo ndiyo huzuru kule.
    Naamini hapa nitapata michango toshelevu tofauti na kule.

    Wadau ni wiki ya tatu sasa natatizwa mno na hivi vitu vitatu ambavyo kwangu nimeona ni kama maadui wa kutaka kunitenganisha na Jeiefu.
    Maadui hawa ni :-
    1. CONNECTING
    2. PROCESSING
    3. LOADING
    generally maadui hawa wanaendana na NETWORK, inafika neno connecting au processing au loading linang'ang'ania ku'search kwenye screen dkk 5- 10 na kifupi maana yake Netwk within 10 min. netwk inakatika kwa 8 minutes.

    Imefika sasa kuiona Jf si pahala pa burudani tena sababu ya hii makitu.
    Hivi wadau nanyi tatizo la maadui hawa wangu nanyie linawapata?
    Au mie ndo nna KIMAVI ?
     
  2. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kaka pole sana kwa masahibu hayo, kwanza msamehe adui yako, pili wasiliana na mshenga wako al-maarufu kama service provider... ama msaidizi wake "your IT ADMNISTRATOR" I hope hawa, watakupatanisha na JF
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mhe. Kiongozi SS asante kwa pole, na kwa ushauri ulionipa
    mf. Kuifungua hii comment yako kumengharimu dkk zisizopungua 10! Imagine!
    Na hii matatizo sikua nayo previously.
     
  4. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Mbona kwangu kawaida ila inakuwa kama homa ya vipindi..presha inapanda presha inashuka. Nafikiri kwanza tatizo linaanzia kwenye haya makampuni ya simu lakini pia JF kuna jam kubwa kwa sababu tofauti na website nyingine kwangu Jf ndio inaongoza kwa mwendo wa kinyonga
     
  5. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    pole, lakini kaka umeangalia salio kwenye modemu yako? au ka-bundle unatumia ka bei chei?
     
  6. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    pole, lakini kaka umeangalia salio kwenye modemu yako? au ka-bundle unatumia ka bei chei?
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Aisey nakuonea gere!
    Na ndiyo maana hukawii kulealea! Hucheki na abiria! Abiria havinjari kunako 18 ukalala usingizi !
    Vipi jana abiria wako wa jana alikamata Hiace? Au alikua abiria Siafu ?
    Debe la Kaizer nadhani lilikuongezea mwendo.
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Yaani idara ya finance niko fit!
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,248
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    hamia airtel mkuu
     
  10. v

    valid statement JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    pole sana mdau.
    badili modem unayotumia.
     
  11. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Kaizer hukumuelewa? alikuwa ananichora tu......ila abiria mbona yuko tunduni ni mimi kuamua tu ni wakati gani nimwage asali
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Umeonaeeh! Uyu jamaa yangu kbs
     
  13. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kabla hujamlaumu mpenzi wako jeiyefu kwa matatizo yenu ya ndoa tazama kwanza kama wewe ni msafi. ikiwa ulimsaliti kwa kutembea na site zingine ambazo zinatembea na users wa hali mbali mbali huenda ulipata kaswende huko nje, na ndio chanzo cha jeiyefu kukunyima raha. suali ni je, unapotembea huko nje unajikinga? unatumia condom a.k.a antivirus gani? maana zingine hazifai, sababu sinapasuka wakati wa tukio na malware zinakuingilia, au tena hata zikitumika sawa sawa zinaishia kupunguza prformance yako unapo kutana na jeiyefu wako. naomba mdogo wangu Young_Master atoe ufafanuzi hapa.

    Update:
    Mambo mengine ya kutazama ni pamoja na mtandao unao tumia... (pun intended)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kaka unatumia simu au pc?
    Mtandao unaotumia waweza kuwa slow au aina ya simu
     
  15. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Roulette, well said. kwa kuongezea may b mtoa uzi anapenda kutumia 3some or more whl yuko na jf. hebu jg angalia na hili pia laweza kuwa tatizo na jf ana wivuuuuu! hatak kushare cjui
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha, namtaka Roulette wangu wa zamani, huyu kaharibiwa na nani?

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Update:
    Mambo mengine ya kutazama ni pamoja na mtandao unao tumika... (pun intended)
     
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    VS Asante kwa ushauri mkuu!
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    pole mwayego
     
  20. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Alaaa! Ina maana Kaizer alikua anampiga anakuongezea kukutobolea tundu kwenye Chandarua ?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...