Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maadili Campaign

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by C.K, Sep 20, 2012.

  1. C.K

    C.K JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Katika kutoa maoni ya kuundwa kwa Katiba mpya tutake Tanzania pia iwepo Wizara ya Maadili kama ilivyo kwa wenzetu Uganda ambapo pamoja na mambo mengine itasimamia Maadili ya kiutendaji kwa Viongozi na Watumishi wa Umma na ya Jamii yetu kwa ujumla. Ukiwa kama mzalendo tuma/eneza ujumbe huu kwa Watanzania wote unaowafahamu ili tuokoe taifa letu. Hii ni sehemu ya Maadili Campaign chini ya shirika la Save the Society (StS). Sisitiza Maadili!
     
Loading...