Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C ndani ya Nanyumbu, hamasa ni kubwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jogi, Jun 4, 2012.

  1. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,656
    Trophy Points: 280
    Wanajamvi, nimesikia matangazo ule mkutano wa hadhara utakaohutubiwa na KUB ambaye pia ni mwenyekiti wa chadema Kamanda wa anga Mh. Freeman A. Mbowe MB. katibu mkuu Dr. Wilbrod P. Slaa, Cheaf whip wa kambi ya upinzani bungeni Mh. Tundu Lissu MB.

    Kipenzi cha vijana wa tanzania Godbless Lema, pamoja na timu nzima ya makamanda kwenye msafara wa okoa kusini katika movement for positive change kusini mwa tanzania.

    Hamasa ya wananchi iko juu sana kwani nao wanapenda kuwa sehemu ya ukombozi, wana hamu ya kuwakomboa ndugu zao wa Singida, Dodoma na Morogoro. nawaahidi kuwapa live coverage kutoka eneo la tukio.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    M4C is for real and it is for life
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,656
    Trophy Points: 280
    Sure Bujibuji.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tupe data mwanangu. Tupo pamoko (pamoja sana)
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,656
    Trophy Points: 280
    kwa taarifa yako kuna diwani mmoja wa chadema huku, chama kinakubalika.
     
  6. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mkuu tatizo lenu mda wa kazi ukifika mnaingia mitini. je usipo update invisible akufanyeje?
    Mimi imani itarudi kwako ukiupdate.
    Asante kwa tarifa
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,656
    Trophy Points: 280
    Mkuu, nisipotimiza ahadi yangu, ban iniangukie.
     
  8. K

    Katufu JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Inaonekana mkuu una commitment kweli, jitahidi na Mungu akuwezeshe kuitimiza
     
  9. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Seconded!
     
  10. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,656
    Trophy Points: 280
    Yale magari ya PA yameingia hapa na kushangiliwa na vijana, gumzo limeanza!
     
  11. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,656
    Trophy Points: 280
    Msafara mzima wa m4c umekaribia namatumbusi ukieleka nanyumbu.
     
  12. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    UPDATES Pls!!
     
  13. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,656
    Trophy Points: 280
    be patient, it will be live and direct!
     
  14. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,656
    Trophy Points: 280
    Timu imetawanyika kwenda kata za sengenya, chipuputa . . . . . kabla ya kurejea hapa nanyumbu
     
  15. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,656
    Trophy Points: 280
    Apdate: Magari ya PA ndio yameingia viwanjani tunawasubiri makamanda.
     
  16. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli bwana tujuze.. Yatakojiri huko
     
  17. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,656
    Trophy Points: 280
    Kuna gari linaingia,
     
  18. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,656
    Trophy Points: 280
    Dr. Slaa kawasili, ufunguzi unafanywa na diwani wa chadema kata ya nanyumbu.
     
  19. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,656
    Trophy Points: 280
    Dua inafuata, sheikh maneno anasoma dua, kisha sala ya kikristo. sheikh maneno kawaomba wananchi waiunge mkono chadema kwani yeye awali alikuwa ccm.
     
  20. magosha

    magosha JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 638
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sawa mkuu.
     
Loading...